Kama una swali lolote kuhusu kozi ya afya niulize

Kama una swali lolote kuhusu kozi ya afya niulize

1:selection za second round zinatoka tar ngap?
2:kwa nn kwenye profile za wanafunzi walioapply nacte kuna wengine reset choice ipo na wengine hamna
 
Haya,
kozi ya Medical Laboratory Sciences in Histotechnology ya pale Muhas inadeal na nini specifically?
 
Nahitaji connection ya mawasiliano na mwanafunzi yyte anaye soma pale lugalo millitary medical school kuna som vital info i want ti share with… mm wamenichagua pale kusomea dip of clinical medicine 0714453966 or 0682041234 npatkan humo
 
Kuna mtu ni mwalimu ana diploma but an ufaulu mzuri kwa masomo ya sayansi kwa o level, anapenda kubadili fani,haswa anapenda kuingia idara ya afya,je anaweza? Pia mpe ushauri wako!!
 
Hakuna koz ya dr pharmacy kuna phamacy ipo cuhas,muhas,kiu na st john
 
Kuna mtu ni mwalimu ana diploma but an ufaulu mzuri kwa masomo ya sayansi kwa o level, anapenda kubadili fani,haswa anapenda kuingia idara ya afya,je anaweza? Pia mpe ushauri wako!!
kaka uyo anaweza kwenda kusoma Bachelor za education kwa kuptia nacte.ila ili uingie afya lazma uwe na dp ya afya au form 6 fresher so namshaur aanze ktafuta dpoloma ya afya au aseat for form six exam aweke chn i iyo dip yake ya ualimu kama kwel anataka afya. Nmesoma na mtu medcine yeye alikua mwalim ila alfanya vzur 6 so akatumia matokeo yake kuingia uku
 
Diploma ya afya wanatumia matokeo ya kidato cha nne kaka? Coz hata yeye alifaulu sana masomo ya sayansi,
 
Nahitaji connection ya mawasiliano na mwanafunzi yyte anaye soma pale lugalo millitary medical school kuna som vital info i want ti share with… mm wamenichagua pale kusomea dip of clinical medicine 0714453966 or 0682041234 npatkan humo
kama unataka conection na mtu toka chuo kikuu chochete cha afya ntakpa ila hvyo vya dp cna mayb cha kibaha cotc
 
Haya,
kozi ya Medical Laboratory Sciences in Histotechnology ya pale Muhas inadeal na nini dspecifically?[/QUOT hawa wanasoma technolojia za human cell na tissu kwa mapana sana.hawa ndo wataalam wa kimaabara wa mambo yote ya cell na matatzo yake kama kansa wanafanya kaz kwa karb sana za kimaabara na daktar bngwa wa kansa oncologist ni watu muhm sana na ajira ni nyng sana. Wana uwanja mpana sana hata katka taasis za utaft wa ksayanc kama IHI na NIMRI na vwanda wa dawa na chemkal
 
Diploma ya afya wanatumia matokeo ya kidato cha nne kaka? Coz hata yeye alifaulu sana masomo ya sayansi,

yessssssss diploma unaweza kuaply kuptia matokeo ya form 4 kama yako safi
 
1:selection za second round zinatoka tar ngap?
2:kwa nn kwenye profile za wanafunzi walioapply nacte kuna wengine reset choice ipo na wengine hamna

kaka hili limekaa ki TCU administrater zaid ila kuna habari zinaenea hazina source kwamba ni within this week...subirini msiwe na wasiwasi
 
Back
Top Bottom