Kama una stress, Pitia hapa! Usiache kutupia na wewe maneno yako!

Mwl. Ambogo

Mwl. Ambogo

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2014
Messages
200
Points
225
Mwl. Ambogo

Mwl. Ambogo

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2014
200 225
Tulikua kwenye gari kibao ad wengne mlangon likasmimama kituo kimoja kulikua kuna bibi anataka kupanda

Konda- bibi twende sit kibao ata utalala

Bibi - oooh sawa mjukuu

Konda - simama tu apo wanashuka mbele

Bibi - akacheka sana tu

Konda- mbona unacheka bibi

Bibi - mjukuu hawa wote hawashuki wanakufa apo mbele

Watu- simamisha gar

Saiv bibi kabaki mwenyewe amelala sit ya nyuma..mi napga gia tu ctk mchezo na konda.
Haaaha
 

Forum statistics

Threads 1,307,342
Members 502,395
Posts 31,609,775
Top