Kama umependa wimbo huu........ | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama umependa wimbo huu........

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by maimuna, Sep 27, 2011.

  1. m

    maimuna Member

    #1
    Sep 27, 2011
    Joined: Apr 25, 2008
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    soooooooooooooo boring, yani tena nyimbo zenyewe basi hata kama umependa unakatizwa starehe na huyo mdada anaesema kama umependa wimbo huu bonyeza nyota, bora angesubiri mpaka wimbo unapoisha ndo atoe meseji
     
  2. serio

    serio JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,390
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    hivi osama anaishi nch gani?
     
  3. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Hizo ni mbinu za wizi ili kulipizia garama ndogo walizoweka ktk kupiga
     
Loading...