Kama umechaguliwa Ndanda Boys soma hapa


Brother Hemedi

Brother Hemedi

Member
Joined
Jun 21, 2016
Messages
20
Likes
37
Points
25
Brother Hemedi

Brother Hemedi

Member
Joined Jun 21, 2016
20 37 25
NDANDA BOYS HIGH SCHOOL
1.Advance only
2.Location ipo mkoa wa mtwara,wilaya-Masasi,kata-Mwena.
3.Ni shule nzuri kimiundombinu ya majengo,saman, n.k
4.Huduma ya maji Uhakika,umeme TANESCO + Solar power so fulltime.
5.Kuna walimu 37,registered,na watempo wapo.
6.Kuna tahasusi(wengne wanaita komb) tisa,that is CBG,EGM,HGE,HGK,HGL,HKL,PCB,PCM & PGM
7.Miradi ya shule Shama ekari 20(wakulima wanafunzi) na wana mpango wa kuongeza mwaka huu.,mrad wa kuku na ng'ombe,saloon,duka la shule,tailoring centre na Cantin(mkahawa/mgahawa).
8.SIMU NI MWIKO,Mkuu wa shule MR.MONGATE NI MKALI KWELIKWELI ON THAT.
9.Uniform surual rang dam ya mzee,viatu vyeusi.
10.Kuna barid kdogo.
Nadhani yanaweza kuwasaidio.
11.Msos wali j5 & j2,kande jmaa & j3,kuna mabweni ya kutosha(4) 1 amongst has two floor,wanaita ghorofa,usikae juu kuna baridi.
Yatawapa mwnga kdogo.
 
MAVUNO

MAVUNO

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2011
Messages
524
Likes
197
Points
60
MAVUNO

MAVUNO

JF-Expert Member
Joined May 29, 2011
524 197 60
Tuma joining instructions
 
Sumve 2015

Sumve 2015

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2013
Messages
2,338
Likes
1,026
Points
280
Age
31
Sumve 2015

Sumve 2015

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2013
2,338 1,026 280
Enzi za headmaster Lulukila simu ilikuwa free.. kweli Ndanda imebadilika.. siku hizi mnalima.. safi sana
Mlinga then Lulukila, kitambo sana aisee.
 
Don255

Don255

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2012
Messages
1,055
Likes
733
Points
280
Don255

Don255

JF-Expert Member
Joined May 30, 2012
1,055 733 280
Enzi za headmaster Lulukila simu ilikuwa free.. kweli Ndanda imebadilika.. siku hizi mnalima.. safi sana
Ndanda mwaka gani wewe mkuu nilikuwa pale 2009-2011
 
Luno G

Luno G

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2012
Messages
1,927
Likes
357
Points
180
Luno G

Luno G

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2012
1,927 357 180
Ndanda mwaka gani wewe mkuu nilikuwa pale 2009-2011
Kitambo sana... mambo ya Lizangati na maembe Ng'ong'o
Mlinga then Lulukila, kitambo sana aisee.
Enzi za headmaster Lulukila simu ilikuwa free.. kweli Ndanda imebadilika.. siku hizi mnalima.. safi sana
Hahaha nendeni mkachukue watoto zenu mwena kule sasa watakuwa washakuwa wakubwa... Nilikuwa pale 2007 enzi za Millinga simu ilikuwa free, hakuna kulima, vuta hata miezi hakuna atakayekubudhi
 
Bigbon

Bigbon

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2016
Messages
595
Likes
702
Points
180
Bigbon

Bigbon

JF-Expert Member
Joined May 21, 2016
595 702 180
Ndanda almarufu NDABO BOYS....ama OPEN UNIVERSITY.....ila lulukila alikuwa mjanja wa maneno sana.....Umesahau kuwambia kuwa kuna TOP LAYER na COBWEB security........Umeme ukikata waende ABASIA .........Ndanda hadi raha......
 
Don255

Don255

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2012
Messages
1,055
Likes
733
Points
280
Don255

Don255

JF-Expert Member
Joined May 30, 2012
1,055 733 280
Ndanda almarufu NDABO BOYS....ama OPEN UNIVERSITY.....ila lulukila alikuwa mjanja wa maneno sana.....Umesahau kuwambia kuwa kuna TOP LAYER na COBWEB security........Umeme ukikata waende ABASIA .........Ndanda hadi raha......
Wazee wa mwena... Madeko... Kiwanja chetu cha starehe vila park.... Mpowolaaa
 
Bigbon

Bigbon

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2016
Messages
595
Likes
702
Points
180
Bigbon

Bigbon

JF-Expert Member
Joined May 21, 2016
595 702 180
Pia waendelezee urafiki wetu na Masasi Girls,.....Sisi tuliacha Mambo tafarani..... mahafali yetu tulifata ving'amuzi MTWARA GIRLS....sifaham hali sasa ipoje Ndabo na Msasi Girls
 
Don255

Don255

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2012
Messages
1,055
Likes
733
Points
280
Don255

Don255

JF-Expert Member
Joined May 30, 2012
1,055 733 280
Vichwa muhimu... Pale kuna babu anaitwa mkalawile... Wale wa kiswahili watakutana nae huyu
 
jaji mfawidhi

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2016
Messages
4,024
Likes
3,164
Points
280
jaji mfawidhi

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2016
4,024 3,164 280
Hii shule ovyo kabisa matokeo ya form 6.

Nashauri bora kwenda Private kuliko huko.

Pia wana ushirikina sana
 
Don255

Don255

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2012
Messages
1,055
Likes
733
Points
280
Don255

Don255

JF-Expert Member
Joined May 30, 2012
1,055 733 280
Hii shule ovyo kabisa matokeo ya form 6.

Nashauri bora kwenda Private kuliko huko.

Pia wana ushirikina sana
Acha uwongo wewe.... Umesoma huko?... Ndanda kuna ushirikina gani?... Mi nimesoma huko miaka miwili cjawahi shuhudia tukio hata moja la ushirikina... Kuhusu matokeo inaangalika na mtoto wako... Ss mwaka wetu tulikuwa karibia 150.... Zikatoka zero sita tuu... Acha uwongo
 
Alligator

Alligator

Senior Member
Joined
Apr 21, 2016
Messages
113
Likes
52
Points
45
Alligator

Alligator

Senior Member
Joined Apr 21, 2016
113 52 45
Hii shule ovyo kabisa matokeo ya form 6.

Nashauri bora kwenda Private kuliko huko.

Pia wana ushirikina sana
Nmesoma Ndanda na nimefaulu vizuri tu.
mazingira ya kusoma yako poa Headmaster yuko poa ukitaka kufeli utake ww
mwaka wetu fail nne Kati ya 421
four zilikua 43 tyu
Hii shule ovyo kabisa matokeo ya form 6.

Nashauri bora kwenda Private kuliko huko.

Pia wana ushirikina sana
 
R100

R100

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2014
Messages
340
Likes
79
Points
45
Age
22
R100

R100

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2014
340 79 45
Acha uwongo wewe.... Umesoma huko?... Ndanda kuna ushirikina gani?... Mi nimesoma huko miaka miwili cjawahi shuhudia tukio hata moja la ushirikina... Kuhusu matokeo inaangalika na mtoto wako... Ss mwaka wetu tulikuwa karibia 150.... Zikatoka zero sita tuu... Acha uwongo
dogo anaogopa kurongwa wakati kuna wengne waliokosa nafasi ya kuchaguliwa kidato cha tano yeye anataka kuchezea chance duuuh dogo anazingua.
 
Don255

Don255

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2012
Messages
1,055
Likes
733
Points
280
Don255

Don255

JF-Expert Member
Joined May 30, 2012
1,055 733 280
dogo anaogopa kurongwa wakati kuna wengne waliokosa nafasi ya kuchaguliwa kidato cha tano yeye anataka kuchezea chance duuuh dogo anazingua.
Matozy....
 

Forum statistics

Threads 1,237,563
Members 475,562
Posts 29,293,728