Kama Uliangalia kwa Mihemko, Pole! Refa Alikuwa Sahihi

Kama Uliangalia kwa Mihemko, Pole! Refa Alikuwa Sahihi

Mr Alpha

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2018
Posts
284
Reaction score
806
Ukiangalia mpira kwa mihemko utaona refa aliibeba Simba, lakini ukituliza fuvu ukaufuatilia kwa kutuliza fuvu hatua kwa hatua tukio kwa tukio, utaona wazi refa na wasaidizi wake walikuwa makini sana na mchezo wa leo pia hongera sana kamisaa wa mechi na mtunza muda. Ushindi halali
 
Sababu zipi za kuongeza dk 15?
Uliangalia mechi?Anayeongeza dakika nani?Mwamuzi wa akiba ndio alionyesha dakika za nyongeza.Mashujaa kipindi cha pili walikuwa hawachezi mpira bali vurugu na kulala lala tu.Kipa alipewa kadi ya njano kwa kupoteza muda, ya pili kwa kuingiza mpira mwingine Simba walipotaka kupiga kona.
 
Uliangalia mechi?Anayeongeza dakika nani?Mwamuzi wa akiba ndio alionyesha dakika za nyongeza.Mashujaa kipindi cha pili walikuwa hawachezi mpira bali vurugu na kulala lala tu.Kipa alipewa kadi ya njano kwa kupoteza muda, ya pili kwa kuingiza mpira mwingine Simba walipotaka kupiga kona.
Wewe ni mshabiki wa mpira au milio ya mandazi yakiwa yanachomwa
 
Wanashangaa DK 15 ,unajiuliza hivi hawa mashabiki maandazi huwa wanaangalia hata ligi zingine , nini cha ajabu Kwa Leo kuongezwa DK 15 wakati kiuhalisia ni sahihi, Ule upuuzi wa kipa wa mashujaa unaanzaje kuutetea .
Nidhamu MBOVU kabisa...alafu tutetee wahuni ligi kuu...kwanini ...sababu hayuko kwenye payroll ya gsm?
 
Umetumia matako kuangalia???
1000277536.jpg
 
Wewe ni mshabiki wa mpira au milio ya mandazi yakiwa yanachomwa
Kumbe gongowazi.Ndio maana punda wa nyuma kachapwa unalia wewe punda wa mbele. Pathetic.
 
Uliangalia mechi?Anayeongeza dakika nani?Mwamuzi wa akiba ndio alionyesha dakika za nyongeza.Mashujaa kipindi cha pili walikuwa hawachezi mpira bali vurugu na kulala lala tu.Kipa alipewa kadi ya njano kwa kupoteza muda, ya pili kwa kuingiza mpira mwingine Simba walipotaka kupiga kona.
Eti anayeongeza muda ni mwamuzi wa amina, nimegundua aina ya mtu anayetoa hoja.
 
Eti anayeongeza muda ni mwamuzi wa amina, nimegundua aina ya mtu anayetoa hoja.
Unajua kusoma wewe kenge.Nani kaandika mwamuzi wa "amina" ndio anaongeza muda?Rudia kusoma kama unajua kusoma.
 
Back
Top Bottom