Kama Taifa tunapoteza Muda kujadili Rais Mwenye mapenzi mema

Kama Taifa tunapoteza Muda kujadili Rais Mwenye mapenzi mema

TumainiEl

Platinum Member
Joined
Jan 13, 2010
Posts
7,278
Reaction score
14,335
Mimi nadhani tumelogwa na kama hatujalogwa wa Tz uwenda tukawa moja ya taifa nafiki ktk uso wadunia.

Malumbano ni makali na kila mwananchi anatoa kilio cha mguno wa tofaut na ukifuwatilia aina ya mguno utagunduwa jambo moja tu unafiki na uzandiki. Tumejisahau sana.

Ukianzia vilio vya bomoa bomoa watu wanalia wanasahau ardhi waliipataje hawasemi ukweli wanamtumia shutuma Rais
Nenda kwa wanasiasa wamesahau kusema ukweli wa namtupia shutuma Rais.
Nani asie juwa hoja zakuibuwa uozo serimalin bungeni zilikuwa na nia ya wanufaika kuwapa kitu kidogo wa bunge. Uchafu uchafu sasa kila kitu kwa mstari watu wanalia.

Hali ngumu imeanza baada ya deals kuzuiwa kila mtu aishi kiuhalali.
 
Mimi binafsi ningependa kuona wanaolalamika kubomolewa hata wakishika hati na proof kibao kutuonyesha wakiongea kwa kideo... kuonyesha kuwa walipewa na hawakuvamia hapo kwa kweli. Hii labda itawasaidia.. ila woteeee ni maneno tu hakuna cha kuonyesha na labda ndio maana wahusika hawawasikilizi.
 
Dikteta uchwara hata siku moja hawezi kuwa na nia njema. Acha kuandika pumba.



Mimi nadhani tumelogwa na kama hatujalogwa wa Tz uwenda tukawa moja ya taifa nafiki ktk uso wadunia.

Malumbano ni makali na kila mwananchi anatoa kilio cha mguno wa tofaut na ukifuwatilia aina ya mguno utagunduwa jambo moja tu unafiki na uzandiki. Tumejisahau sana.

Ukianzia vilio vya bomoa bomoa watu wanalia wanasahau ardhi waliipataje hawasemi ukweli wanamtumia shutuma Rais
Nenda kwa wanasiasa wamesahau kusema ukweli wa namtupia shutuma Rais.
Nani asie juwa hoja zakuibuwa uozo serimalin bungeni zilikuwa na nia ya wanufaika kuwapa kitu kidogo wa bunge. Uchafu uchafu sasa kila kitu kwa mstari watu wanalia.

Hali ngumu imeanza baada ya deals kuzuiwa kila mtu aishi kiuhalali.
 
Serikali haikurupuki katika bomoabomoa. taarifa inatolewa kabla na wanaostahili fidia wanalipwa. Watu wasioridhika wanaenda mahakamani. Tatizo likowapi?
Mnaoshabikia mkiambiwa nanyi pia mnakwamisha maendelio ya nchi mtasema nini?
 
Mimi binafsi ningependa kuona wanaolalamika kubomolewa hata wakishika hati na proof kibao kutuonyesha wakiongea kwa kideo... kuonyesha kuwa walipewa na hawakuvamia hapo kwa kweli. Hii labda itawasaidia.. ila woteeee ni maneno tu hakuna cha kuonyesha na labda ndio maana wahusika hawawasikilizi.
Vipi online tv imeshaanza??
 
  • Thanks
Reactions: BAK
k
Serikali haikurupuki katika bomoabomoa. taarifa inatolewa kabla na wanaostahili fidia wanalipwa. Watu wasioridhika wanaenda mahakamani. Tatizo likowapi?
Mnaoshabikia mkiambiwa nanyi pia mnakwamisha maendelio ya nchi mtasema nini?
una kesi nyingine zzipo mahakamani na kuna zuio
 
  • Thanks
Reactions: BAK
so kisa cha kubomoa ni nn na kuna stop order ww uko kwa shemeji hujui kinachoendelea
Tulia wewe. Stop Order haizuii serikali kubomoa. Kama haijatolewa injunction order ni sawa kabisa kubomolewa. Na kumbuka kuna namna ya kutoa injunction dhidi ya serikali.
 
Mbona nyinyi Lumumba team mmecharuka kuanzisha thread nyingi zisizokuwa na kichwa wala miguu?

Hata kama ndivyo mlivyotunwa na mabosi wenu wa idara ya uenezi pale Lumumba.....

Lakini kitu ambacho Bosi wenu Magu anapaswa kuelewa ni kuwa style yake ya kuamini kuwa atakuwa anajibu hoja za wapinzani zinazomkosoa yeye kwa kutumia Jeshi lake la Polisi kuwakamata wote wanaomkosoa Rais wetu kuwa mkakati huo lazima,utafeli tuu......

Roma Mkatiliki ameimba katika nyimbo yake mpya ya Zimbabwe kuwa watawala wekeni chini bunfuki ili tujibizane kwa hoja......

Msanii Roma akaendelea katika wimbo wake huo kwa kusema staili ya watawala ya kuteka, kukamata wote wanaomkosoa Rais na kuwafungulia mashitaka ya uchochezi kuwa ni tabia ya KISHAMBA......

CCM bila kutumia mbeleko ya vyombo vya dola kuwabeba ni wepesi kuliko karatasi ya tissue....
 
Magufuli hawezi kumsikiliza mtu yule jamaa mkuu..ana roho yake ya namna yake....sijui yeye anamtumikia nani???

Waambie waweke hati. Magufuli yupo juu anaitakia nchi yetu mema. Tatizo wengi wanafikiri serikali hii ni kama zilizopita watu walipokea hongo ili kutotekeleza yanayotakiwa kufanyika. Tujilaumu sisi wananchi tulizoea kutofata sheria.
 
Siasa chafu za maji taka za wapinzani uchwara.

Ikulu mtaisikia kwenye bomba.

JPM kura yangu 2020.
 
Mimi nadhani tumelogwa na kama hatujalogwa wa Tz uwenda tukawa moja ya taifa nafiki ktk uso wadunia.

Malumbano ni makali na kila mwananchi anatoa kilio cha mguno wa tofaut na ukifuwatilia aina ya mguno utagunduwa jambo moja tu unafiki na uzandiki. Tumejisahau sana.

Ukianzia vilio vya bomoa bomoa watu wanalia wanasahau ardhi waliipataje hawasemi ukweli wanamtumia shutuma Rais
Nenda kwa wanasiasa wamesahau kusema ukweli wa namtupia shutuma Rais.
Nani asie juwa hoja zakuibuwa uozo serimalin bungeni zilikuwa na nia ya wanufaika kuwapa kitu kidogo wa bunge. Uchafu uchafu sasa kila kitu kwa mstari watu wanalia.

Hali ngumu imeanza baada ya deals kuzuiwa kila mtu aishi kiuhalali.
Acha upumbavu!
Rais aliapa kulinda katiba. Hiyo nia iliishia kwenye kuchukua form.
Pumbavu mkubwa na Lofa wewe.
 
Hahaha...kuna siku nilimuuliza..wewe sio le mutuz. .mzee wa mbebez..On line Tv ishaanza?tunahamu ya kupata mambo motomoto..akanijibu cocochanel sio Id yake..nikasepa!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Lazima wakosoe2
Ndo watu wengine walivyoumbwa
Kumbuka waafrica wengi wanauchawi ndani yao
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom