Kama Taifa tunapoteza muda kujadili Rais Mwenye mapenzi mema

Kama Taifa tunapoteza muda kujadili Rais Mwenye mapenzi mema

TumainiEl

Platinum Member
Joined
Jan 13, 2010
Posts
7,278
Reaction score
14,337
Mimi nadhani tumelogwa na kama hatujalogwa watanzania huenda tukawa moja ya taifa nafiki katika uso wadunia.

Malumbano ni makali na kila mwananchi anatoa kilio cha mguno wa tofauti na ukifuwatilia aina ya mguno utagunduwa jambo moja tu unafiki na uzandiki. Tumejisahau sana.

Ukianzia vilio vya bomoa bomoa watu wanalia wanasahau ardhi waliipataje hawasemi ukweli wanamtumia shutuma Rais.

Nenda kwa wanasiasa wamesahau kusema ukweli wa namtupia shutuma Rais.
Nani asiyejua hoja zakuibua uozo serikalini bungeni zilikuwa na nia ya wanufaika kuwapa kitu kidogo wabunge. Uchafu uchafu sasa kila kitu kwa mstari watu wanalia.

Hali ngumu imeanza baada ya deals kuzuiwa kila mtu aishi kiuhalali.
 
Angekuwa na mapenzi mema, angeomba radhi kwa kuliingizia taifa hasara isiyo ya lazima. Watanzania wanaotetea huu ujinga ndo mnampofusha rais aendelee na anachofanya hata kama gayuko sahihi.
 
Hivi ama vile...kuwa mpinzani sio dhambi!
 
tunapenda kushona nguo lakini fundi asikate ktambaa au ujenzi wa nyumba tofari lisikatwe! hebu vaa uhalisia wa tofari lililokatwa uwe wewe inakuwaje?
katika mabadiliko tulionayo hatuwezi kupita bila maumivu hata hawa watawala wetu wanao tudanganya wamepita huko!
mwisho wa siku dunia haiko fair pambana na hali yako.
isifike wakati wakati tukamwona rais wa marekani hakosei anaposema tunahitaji kutawaliwa upya.
lazima tukubali mabadiliko na swal sio kuvunja ukuta bali kutafuta njia ya kuupita ukuta.
maumivu yatakuwepo lakini ipo siku inaweza kuwa ya maana kwetu.
subira huvuta heri,mvumilivu hula mbivu, haraka haraka haina baraka, aliye juu mgoje chini, mwenda pole hajikwai ila sasa ngojangoja huumiza matumbo na hii ndio habari ya mjini jamaa kakata mazoea yetu mambo yamekuwa magumu, tulizoea wauza unga kununua viwanja nyetu kwa bei juu na sisi maisha yetu yakienda kianasa bila kuangalia watoto wa wenzetu wanadhurika namna gani, tukifungulia maji huku tanesco wakipandisha gharama za uendeshaji kwa ajili ya kuendeshea mitambo huku sisi tukifurahia kupiga mafuta kwa bei juu, pamoja mshahara hauchelewi lakini wote tulishakopa tukitegemea maisha yetu ya safari.
kwa kweli nafikiri kwakuwa sikio la kufa halisikii dawa, hata tungepewa muda tupige zamwisho bado usinge tosha.
poleni karibuni shamba kwa sasa tunaanzisha kilimo cha mikorosho baada ya miaka mitatu karibu na uchaguzi mavuna yatakuwa tayari kwa sasa mbegu wanatoa bure!
 
Angekuwa na mapenzi mema Bashite angekuwa kaondolewa siku nyingi, angekuwa na mapenzi mema Watanzania walio wengi wasingekuwa na hofu kubwa juu ya mweleo wa nchi. Angekuwa na mapenzi mema Kinana asingeyasema haya. Tia akili kichwani.



Mimi nadhani tumelogwa na kama hatujalogwa watanzania huenda tukawa moja ya taifa nafiki katika uso wadunia.

Malumbano ni makali na kila mwananchi anatoa kilio cha mguno wa tofauti na ukifuwatilia aina ya mguno utagunduwa jambo moja tu unafiki na uzandiki. Tumejisahau sana.

Ukianzia vilio vya bomoa bomoa watu wanalia wanasahau ardhi waliipataje hawasemi ukweli wanamtumia shutuma Rais.

Nenda kwa wanasiasa wamesahau kusema ukweli wa namtupia shutuma Rais.
Nani asiyejua hoja zakuibua uozo serikalini bungeni zilikuwa na nia ya wanufaika kuwapa kitu kidogo wabunge. Uchafu uchafu sasa kila kitu kwa mstari watu wanalia.

Hali ngumu imeanza baada ya deals kuzuiwa kila mtu aishi kiuhalali.
 
Mimi nadhani tumelogwa na kama hatujalogwa watanzania huenda tukawa moja ya taifa nafiki katika uso wadunia.

Malumbano ni makali na kila mwananchi anatoa kilio cha mguno wa tofauti na ukifuwatilia aina ya mguno utagunduwa jambo moja tu unafiki na uzandiki. Tumejisahau sana.

Ukianzia vilio vya bomoa bomoa watu wanalia wanasahau ardhi waliipataje hawasemi ukweli wanamtumia shutuma Rais.

Nenda kwa wanasiasa wamesahau kusema ukweli wa namtupia shutuma Rais.
Nani asiyejua hoja zakuibua uozo serikalini bungeni zilikuwa na nia ya wanufaika kuwapa kitu kidogo wabunge. Uchafu uchafu sasa kila kitu kwa mstari watu wanalia.

Hali ngumu imeanza baada ya deals kuzuiwa kila mtu aishi kiuhalali.

Hakuna rais aliyekuwa na nia njema kuliko Nyerere lakini tulivaa mpaka viraka. Sasa wewe unatuletea vipimo vya kiccm kutuambia mtu mwenye nia njema!! Mtu mwenye nia njema hawezi kuzuia wengine kufanya shughuli zao eti ndio nia njema. Au mtu akifanya maamuzi ya wengi kama yeye kwako ndio nia njema? Mmbug men.
 
Mimi nadhani tumelogwa na kama hatujalogwa watanzania huenda tukawa moja ya taifa nafiki katika uso wadunia.

Malumbano ni makali na kila mwananchi anatoa kilio cha mguno wa tofauti na ukifuwatilia aina ya mguno utagunduwa jambo moja tu unafiki na uzandiki. Tumejisahau sana.

Ukianzia vilio vya bomoa bomoa watu wanalia wanasahau ardhi waliipataje hawasemi ukweli wanamtumia shutuma Rais.

Nenda kwa wanasiasa wamesahau kusema ukweli wa namtupia shutuma Rais.
Nani asiyejua hoja zakuibua uozo serikalini bungeni zilikuwa na nia ya wanufaika kuwapa kitu kidogo wabunge. Uchafu uchafu sasa kila kitu kwa mstari watu wanalia.

Hali ngumu imeanza baada ya deals kuzuiwa kila mtu aishi kiuhalali.
Mwenye mapenzi mema hauzi nyumba za serikali kwa bei ya kutupwa kwa mdogo wake na hawara wake.

Mwenye mapenzi mema hapigi marufuku maandamano ya upinzani. Hata Uhuru Kenyatta wa Kenya katushinda.

Mwenye mapenzi mema havunji mikataba kibabe na kuiingiza nchi katika deni baya, kisha akaliongeza deni karibu maradufu kwa riba kwa sababu halilipwi.

Msenye mapenzi mema haingilii mahakama.

Mwenye mapenzi mema havunji utawala wa sheria.

Mwenye mapenzi mema haangushi uchumi.

Mwenye mapenzi mema hana kauli za ovyo.

Sent from my Kimulimuli
 
Mwenye mapenzi mema hauzi nyumba za serikali kwa bei ya kutupwa kwa mdogo wake na hawara wake.

Mwenye mapenzi mema hapigi marufuku maandamano ya upinzani. Hata Uhuru Kenyatta wa Kenya katushinda.

Mwenye mapenzi mema havunji mikataba kibabe na kuiingiza nchi katika deni baya, kisha akaliongeza deni karibu maradufu kwa riba kwa sababu halilipwi.

Msenye mapenzi mema haingilii mahakama.

Mwenye mapenzi mema havunji utawala wa sheria.

Mwenye mapenzi mema haangushi uchumi.

Mwenye mapenzi mema hana kauli za ovyo.

Sent from my Kimulimuli
kumbuka na 2020 atakuongaza tu
 
Mimi nadhani tumelogwa na kama hatujalogwa watanzania huenda tukawa moja ya taifa nafiki katika uso wadunia.

Malumbano ni makali na kila mwananchi anatoa kilio cha mguno wa tofauti na ukifuwatilia aina ya mguno utagunduwa jambo moja tu unafiki na uzandiki. Tumejisahau sana.

Ukianzia vilio vya bomoa bomoa watu wanalia wanasahau ardhi waliipataje hawasemi ukweli wanamtumia shutuma Rais.

Nenda kwa wanasiasa wamesahau kusema ukweli wa namtupia shutuma Rais.
Nani asiyejua hoja zakuibua uozo serikalini bungeni zilikuwa na nia ya wanufaika kuwapa kitu kidogo wabunge. Uchafu uchafu sasa kila kitu kwa mstari watu wanalia.

Hali ngumu imeanza baada ya deals kuzuiwa kila mtu aishi kiuhalali.
Maraisi wote walioongoza Tanzania walikua wabamapenzi mema, hebu tutajie mmoja ambae alikua hana mapenzi mema hapa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mimi nadhani tumelogwa na kama hatujalogwa watanzania huenda tukawa moja ya taifa nafiki katika uso wadunia.

Malumbano ni makali na kila mwananchi anatoa kilio cha mguno wa tofauti na ukifuwatilia aina ya mguno utagunduwa jambo moja tu unafiki na uzandiki. Tumejisahau sana.

Ukianzia vilio vya bomoa bomoa watu wanalia wanasahau ardhi waliipataje hawasemi ukweli wanamtumia shutuma Rais.

Nenda kwa wanasiasa wamesahau kusema ukweli wa namtupia shutuma Rais.
Nani asiyejua hoja zakuibua uozo serikalini bungeni zilikuwa na nia ya wanufaika kuwapa kitu kidogo wabunge. Uchafu uchafu sasa kila kitu kwa mstari watu wanalia.

Hali ngumu imeanza baada ya deals kuzuiwa kila mtu aishi kiuhalali.
Labda nyumbani kwenu



Sent using Jamii Forums mobile app
 
kumbuka na 2020 atakuongaza tu
Mimi naongea hapa kama mtu aliyezaliwa Tanzania tu na mwenye ndugu huko.

Nimezunguka katika circles za uongozi wa juu wa nchi.Kwa kweli kama ningekuwa mtu wa kuendekeza mashauzi ya maslahi binafsi ningetakiwa kuwa namsifia sana Magufuli na serikali yake.

Lakini mimi binafsi nilishaona upuuzi huu unakuja miaka 20 iliyopita, nikajiondoa huko Tanzania, nikapiga kura kwa miguu. Na kwa sasa hata akitawala miaka 100 mimi hanigusi, kwa sababu nilishakataa hata kuzikwa huko kama nchi inaendeshwa kijinga hivi, hivyo hatakuwa na nguvu hata juu ya kaburi langu,kama nitaamua kuzikwa at all.

Sasa hivi lengo langu ni kutengeneza angalau $5,000 kila siku kwenye biashara zangu na kununua vitega uchumi vitakavyoweza kunifanya ni retire Florida na kuwa na mansions zenye swimming pool kando ya bahari, nikijisikia kuogelea maji yasiyo chumvi niogelee kwenye swimming pool, nikijisikia kuogelea maji ya bahari niogelee nje nyumbani kwangu kando ya bahari.

Hivyo huyo mtu asiye na adabu wala staha hana nyota ya kuweza kuniongoza mimi.

Huko Tanzania kwa sasa kuja mpaka labda kuwe na msiba mkubwa au harusi inayonihusu sana. Vinginevyo huwa nakuja mara moja kila miaka 10 na miaka10yakehuyu nataka kuiruka, nitaenda kwingine kokote likizo lakini si Tanzania.

Sina mpango wa kuja mpaka hawa wajinga wajinga waondoke na watu wapate elimu kidogo.

Mana nikija sasa nitaanza kutukana watu kuanzia airport mpaka nikitoka Nyerere Road kufika Mandela Road nafikiri kutatokea ajali tayari.

Sitaki ujinga.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom