Kama ningeweza, ningewaoa wao wote wawili.

Kama ningeweza, ningewaoa wao wote wawili.

Stephen Ngalya Chelu

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2017
Posts
8,288
Reaction score
18,579
Walinipenda kwa dhati kabisa kutoka ndani ya mioyo yao. Niliwapitisha katika milima na mabonde makali lakini bado walibaki. Na nyakati ambazo uvumilivu uliwashinnda na kuamua kuondoka, hawakusita kurudi kwa moyo mmoja nilipoonyesha majuto ya kweli.
Wanafanana vitu vingi mno; mawazo, mitazamo, tabia, rangi mpaka majina. Ni mapacha waliozaliwa katika familia tofauti. Ingekuwa vyema kama wangeishi nyumba moja pamoja nami.
Wamenisaidia kufungua akili yangu katika mambo mengi katika maisha kwa ujumla. Ni watu ambao nahisi kuwa karibu nao katika kipindi chote cha maisha yangu, kama wake zangu.
Ila nitawezaje,
Wakati dini yangu imeharamisha ndoa ya mke zaidi ya mmoja?
Nitawezaje.
Wakati uchumi wangu hauruhusu kuweza kuwamudu wote wawili? (hata mmoja kwa mbinde)
Nitawezaje,
Wakati wao wenyewe hawakubali ndoa ya mke zaidi ya mmoja?
Nitawezaje,
Wakati jamii ina mtazamo hasi kuhusu ndoa za wake wengi?
Nitawezaje,
Wakati wataalamu wa afya wanadai kuwa ndoa za wake wengi zinachochea kuenezwa kwa magonjwa ya zina?
Nitawezaje,
Wakati ndoa za ya mke mmoja zina mitikisiko mikubwa, je vipi kuhusu ndoa yagu ya wake wawili?
Nitawezaje,
Wakati shughuli zangu za kila siku zinanifanya nikose muda wa kutosha kuhudumu vyema katika mahusiano yangu?
Nitawezaje,
Wakati mimi mwenyewe nayahofia hayo niliyataja hapo juu?
Nitawezaje?
It was always me versus the world until I found it is me versus me.

ONLY IF YOU KNOW WHAT I MEAN.
 
Walinipenda kwa dhati kabisa kutoka ndani ya mioyo yao. Niliwapitisha katika milima na mabonde makali lakini bado walibaki. Na nyakati ambazo uvumilivu uliwashinnda na kuamua kuondoka, hawakusita kurudi kwa moyo mmoja nilipoonyesha majuto ya kweli.
Wanafanana vitu vingi mno; mawazo, mitazamo, tabia, rangi mpaka majina. Ni mapacha waliozaliwa katika familia tofauti. Ingekuwa vyema kama wangeishi nyumba moja pamoja nami.
Wamenisaidia kufungua akili yangu katika mambo mengi katika maisha kwa ujumla. Ni watu ambao nahisi kuwa karibu nao katika kipindi chote cha maisha yangu, kama wake zangu.
Ila nitawezaje,
Wakati dini yangu imeharamisha ndoa ya mke zaidi ya mmoja?
Nitawezaje.
Wakati uchumi wangu hauruhusu kuweza kuwamudu wote wawili? (hata mmoja kwa mbinde)
Nitawezaje,
Wakati wao wenyewe hawakubali ndoa ya mke zaidi ya mmoja?
Nitawezaje,
Wakati jamii ina mtazamo hasi kuhusu ndoa za wake wengi?
Nitawezaje,
Wakati wataalamu wa afya wanadai kuwa ndoa za wake wengi zinachochea kuenezwa kwa magonjwa ya zina?
Nitawezaje,
Wakati ndoa za ya mke mmoja zina mitikisiko mikubwa, je vipi kuhusu ndoa yagu ya wake wawili?
Nitawezaje,
Wakati shughuli zangu za kila siku zinanifanya nikose muda wa kutosha kuhudumu vyema katika mahusiano yangu?
Nitawezaje,
Wakati mimi mwenyewe nayahofia hayo niliyataja hapo juu?
Nitawezaje?
It was always me versus the world until I found it is me versus me.

ONLY IF YOU KNOW WHAT I MEAN.
[emoji3516]
MODS NJOONI HUKU FASTA!!!

KUNA MTU ANALETA UZI KAMA WA Rickboy HUKU!!!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Dini inayokataza mke zaidi ya mmoja imeandika wapi?! Hata ile ya wake zaid ya mmoja imeandikwa wapi?!
Ww oa wote
 
Oa mmoja kanisani mwingine kimila au ya serikali,ukesha waoa waambie kua wako wawili,ni amri na sii ombi,kisha panga zamu,siku tatu huku na tatu kwingine,kipato gawa sawa kwa kadri utakavyo pata.
 
Dini inayokataza mke zaidi ya mmoja imeandika wapi?! Hata ile ya wake zaid ya mmoja imeandikwa wapi?!
Ww oa wote
Kwenye maandiko hapo pagumu ila viongozi wetu wa dini wanasisitiza hivyo kwenye mahubiri yao.
 
Kama unakiri wamekufungua akili, lakini hofu yako uchumi bado mbinde.... ni akili ipi waliyokufungua..?
 
Sasa unajua kabisa HUTAWEZA kuwa nao wote... UNAANZA KUSEMA NITAWEZAJE?
Kinachokushinda kuwa na mmoja Nini..au nalo unajiuliza UTAWEZAJE.

Growup

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom