kama misri wameweza tanzania tunashindwa nini?

kama misri wameweza tanzania tunashindwa nini?

engmtolera

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Posts
5,149
Reaction score
1,441
kama misri wameweza tanzania tunashindwa nini? naongelea juu ya jeshi kuitupa katiba ya zamani na kulivunja bunge la misri je tanzania hatuwezi kuitupa katiba kandamizi na kuacha bla bla za kuunda kamati ambazo mchakato wake unaweza ukatukuchuwa hata miaka mitano ndio kamati ikamilishe maoni yake,na pia upo uwezekano wa Raisi kuyakubali ama kuyakataa maoni hayo

kwa nini tusifanye kama misri?
 
Kichwa cha habari utafikiri umetoa mawazo ya tufanyeje.

Haya bwana wataalamu watatusaidia.
 
Back
Top Bottom