Kama Mfalme amesema hivi, nani wa kupinga?

Kama Mfalme amesema hivi, nani wa kupinga?

Setfree

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2024
Posts
6,104
Reaction score
8,037
Mfalme huyu anajulikana na kusifika dunia nzima kwa sababu ya hekima ya hali ya juu, utajiri mkubwa, maisha ya kifahari na idadi kubwa ya wanawake aliooa. Pamoja na yote hayo anakiri kwamba maisha ya dunia hii ni ubatili mtupu. Huyo si mwingine ila ni Mfalme Sulemani. Unapinga kauli yake hiyo? Mimi namuunga mkono. Ngoja nikuthibitishie ubatili wa maisha jinsi ulivyo.

Hebu jaribu kuwaza: Unatafuta pesa kwa jasho, unakuwa milionea; majambazi wanatokea wanakuibia pesa na mali zote. Unahamia Ulaya. Unajenga nyumba nzuri, drone za kivita zinakuja, zinarusha mabomu, mji wote na nyumba yako vinakuwa magofu. Unahamia nchi nyingine. Unajijenga tena. Unafunga ndoa kwa sherehe kubwa ya mamilioni, baada ya wiki moja mnapeana talaka. Unaamua kujifariji kwa kula vyakula vitamu, unaota kitambi, kisha unapata kisukari na pressure.

Unasafiri kwa ndege ukapumzike kwenye hoteli ya kitalii, mara paap, ndege inaanguka, inawaka moto, abiria wote wanakufa, wewe unaponea chupuchupu lakini miguu imevunjika umekuwa kilema!

Unaamua kuishi kimaskini, ukilala usiku, chawa, kunguni na viroboto kitandani wanakuchezea, unajikuna usiku kucha. Unapambana kujikwamua. Unabahatika kuwa kamanda, unaanza kuishi kifalme, wapinzani wanainuka, wanakuonea wivu - usiku usingizi hauji, unawaza tu uwafanyeje.

Unatoa pesa nyingi kumsomesha ndugu yako, awe kama wewe. Anasoma sana, anapata degree. Wenzake wanamroga, anaanza kuokota makopo. Unachukizwa na maisha haya, unaanza kumlaumu Mungu. Kisha unaamua kuwa Atheist. Shetani anafurahia amepata mteja, anakuletea wachawi na mapepo usiku. Ukiamka asubuhi unajikuta umelala nje ya nyumba! Unakimbilia kwa manabii wa uongo kutafuta msaada, wanakuambia nunua chumvi na mafuta ya upako, ongeza na sadaka ya kujikataa! Unafanya hivyo, lakini shida haziondoki. Umetapeliwa!

Unaamua kuwa shabiki wa mpira uburudishe moyo. Timu yako inafungwa, unakasirika, unaamua kujinyonga - kisha unajikuta uko kuzimu kwenye mateso mengine makali! Duh!

Hujasikia hayo yakitokea katika dunia hii? Kama huo sio ubatili ni nini? Hakika, kama Mfalme Sulemani alivyosema, maisha ya dunia hii ni ubatili na kufukuza upepo(Mhubiri 1:14).

Hata hivyo, kila chenye mwanzo kina mwisho. Dalili zinaonyesha wazi dunia hii yenye maudhi inaelekea mwisho. Yesu amekaribia kuja kutupeleka mbinguni kwenye raha ya milele. Ila wanaomkataa Yesu hawataingia mbinguni, badala yake watatupwa katika mateso makali zaidi, milele.

Ufunuo 20:15
Mtu yeyote ambaye jina lake halikuonekana limeandikwa katika kitabu cha uzima, alitupwa katika ziwa la moto.

Ukitubu dhambi zako na kumwamini Yesu leo, jina lako litaandikwa katika kitabu cha uzima, na utakuwa na uhakika wa kuingia mbinguni kwenye raha ya milele, siku Yesu atakapokuja.
 
Mfalme Sulemani baada ya kupata utajiri na fahari za dunia alisema:
"Kisha nikafikiria yote niliyokuwa nimefanya kwa mikono yangu, jinsi nilivyotoa jasho katika kufanya hayo. Nikagundua kwamba yote yalikuwa bure kabisa; ilikuwa ni sawa na kufukuza upepo, hapakuwapo faida yoyote chini ya mbingu"(Mhubiri 2:11)

"Bure kabisa, bure kabisa, nakuambia mimi Mhubiri[Sulemani]! Kila kitu ni bure kabisa![Ubatili mtupu]"(Mhubiri 1:2)
 
Ufunuo 21:1-7
Kisha, nikaona mbingu mpya na dunia mpya. Mbingu ile ya kwanza na dunia ile ya kwanza vilikuwa vimetoweka, nayo bahari pia haikuwako tena. Nikaona mji mtakatifu, Yerusalemu mpya, ukishuka kutoka kwa Mungu mbinguni. Ulikuwa umetayarishwa vizuri kama bibi arusi aliyepambwa tayari kukutana na mumewe. Kisha nikasikia sauti kubwa kutoka katika kiti cha enzi ikisema, “Tazama! Maskani ya Mungu kati ya watu. Atakaa kati yao, nao watakuwa watu wake, naye atakuwa Mungu wao. Yeye atayafuta machozi yao yote; maana kifo hakitakuwako tena, wala uchungu, wala kilio, wala maumivu; maana ile hali ya kale imepita!” Kisha yule aliyeketi juu ya kiti cha enzi akasema, “Tazama, nafanya yote mapya.” Tena akaniambia, “Andika jambo hili, maana maneno haya ni ya kuaminika na ya kweli!”

Ukikubali kuokoka leo, utaingia mbinguni. Ukikataa, utateseka milele motoni.
 
Usifadhaishwe na mambo ya dunia hii: vita, magonjwa, mafarakano, ugumu wa maisha...yote hayo yatapita, soon.
Yohana 14:1-2
Yesu akawaambia, “Msifadhaike mioyoni mwenu. Mwaminini Mungu, niaminini na mimi pia. Nyumbani mwa Baba yangu mna makao mengi; kama isingekuwa hivyo, ningaliwaambieni. Sasa nakwenda kuwatayarishieni nafasi."
 
Inafikirisha kama unajiwazia mabaya tu.
Ila kama unamini kila ufanyalo linabarikiwa na Muumba wa mbingu na ardhi, basi hizo fikra zote ni batili pia.
 
Mwambie mfalme wako nimeonyeshwa kuwa unipe laki sita...😂
Ukipewa laki sita, utataka milioni sita. Ukipewa milioni sita, utataka upewe BILIONI 6. Sawa, labda hapo utatulia kidogo, uanze kula kuku kila siku. Baada ya wiki moja tu, kuku wanakukifu, unatamani tena kula mihogo na maharage!
Mhubiri 1:2
Bure kabisa, bure kabisa, nakuambia mimi Mhubiri! Kila kitu ni bure kabisa! :CarltonPls:
 
Ukipewa laki sita, utataka milioni sita. Ukipewa milioni sita, utataka upewe BILIONI 6. Sawa, labda hapo utatulia kidogo, uanze kula kuku kila siku. Baada ya wiki moja tu, kuku wanakukifu, unatamani tena kula mihogo na maharage!
Mhubiri 1:2
Bure kabisa, bure kabisa, nakuambia mimi Mhubiri! Kila kitu ni bure kabisa! :CarltonPls:
acha kujitetea wewe leta laki sita na sitataka milioni...😁
 
Yohana 15:13
Hakuna upendo mkuu zaidi kuliko upendo wa mtu atoaye uhai wake kwa ajili ya rafiki zake.
Mk 12:31
Na ya pili ndio hii, mpende jirani yako kama unavyoipenda nafsi yako. Hakuna amri iliyo kuu kupita hizi.
 
Back
Top Bottom