Kama Mbowe alijuwa wameshindwa Mbona hakusema?


Kigarama

Kigarama

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2007
Messages
2,479
Likes
24
Points
135
Kigarama

Kigarama

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2007
2,479 24 135
Kwenye gazeti la Rai Mwema kuna taarifa kwamba Mbowe na Slaa walipata matokeo ya kushindwa kwenye uchaguzi wa Igunga saa tano usiku wa Tarehe 2/10/2011. Ninachojiuliza ni kwa nini si yeye wala Slaa aliyekuwa tayari kuwaambia wafuasi wa CHADEMA kwamba wameshindwa? Vurugu zilizotokea kwa sababu wafuasi hao waliamini kwamba kura zao zimechakachuliwa si zingezuiliwa?

Najua kuna hali imeanza kujijenga kwenye siasa za Bongo kwamba uzalendo ni kuonyesha CCM inakosea kwenye kila jambo!

TUTANGULIZE KWANZA TANZANIA KULIKO USHABIKI WA VYAMA VYETU!!
 
Naibili

Naibili

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2011
Messages
1,678
Likes
31
Points
145
Naibili

Naibili

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2011
1,678 31 145
Nape alipata matokeo mapema na kuyamwaga hapa JF, mbona aliojiwa asubuhi tbc akayakataa? Mbowe, slaa watangaze matokeo kwani wao ndo nec?
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
19
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 19 135
Kwenye gazeti la Rai Mwema kuna taarifa kwamba Mbowe na Slaa walipata matokeo ya kushindwa kwenye uchaguzi wa Igunga saa tano usiku wa Tarehe 2/10/2011. Ninachojiuliza ni kwa nini si yeye wala Slaa aliyekuwa tayari kuwaambia wafuasi wa CHADEMA kwamba wameshindwa? Vurugu zilizotokea kwa sababu wafuasi hao waliamini kwamba kura zao zimechakachuliwa si zingezuiliwa?

Najua kuna hali imeanza kujijenga kwenye siasa za Bongo kwamba uzalendo ni kuonyesha CCM inakosea kwenye kila jambo!

TUTANGULIZE KWANZA TANZANIA KULIKO USHABIKI WA VYAMA VYETU!!
Sio yeye Zitto Kabwe mwenyewe alikiri cdm imeshindwa igunga nakusema hawafikirii kwenda mahakamani. Hapo ndipo utajua wakati mwingine cdm huwa wanakosea sana kuhamasisha vitu ambavyo vingeweza kuzuilika. Kwa hili la igunga maji yalizidi unga wakubali tu
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,075
Likes
9,344
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,075 9,344 280
kwani nani ana majukumu ya kutangaza matokeo ya uchaguzi?kila mtu ana wajibu wake.ungekua ni uchaguzi ndani ya chadema wangetangaza lakini kumbuka ule uchaguzi ulisimamiwa na NEC.mia
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
58,159
Likes
22,596
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
58,159 22,596 280
"Violence is the last refuge of the incompetent." --Salvor Hardin
 
Kigarama

Kigarama

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2007
Messages
2,479
Likes
24
Points
135
Kigarama

Kigarama

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2007
2,479 24 135
Nape alipata matokeo mapema na kuyamwaga hapa JF, mbona aliojiwa asubuhi tbc akayakataa? Mbowe, slaa watangaze matokeo kwani wao ndo nec?
Mimi sizungumzii kutangaza matokeo kwa niaba ya tume, ninachokisema ni kwamba hali ya wafuasi wale ilionyesha kwamba wanaamini kwamba matokeo yao yamechakachuliwa. ilikuwa ni wajibu wa viongozi wao ama kuwatuliza kwamba wangojee matokeo na kuwajenga kisaikolojia kwamba ingawa kuna uwezekano wa kushinda lakini upo pia uwezekano wa kushindwa.
 
M

Massenberg

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2011
Messages
1,173
Likes
1,079
Points
280
M

Massenberg

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2011
1,173 1,079 280
"Violence is the last refuge of the incompetent." --Salvor Hardin
SO IN YOUR GREASED, WARPED MIND WHO IS VIOLENT IN THIS REGARD? Kinachoongelewa ni akina Mbowe kujua mapema kuwa CDM haijashinda, suala la violence linatoka wapi? Jamani si lazima kutoa comment kwenye kila thread, hiki ni kipimo cha akili tu.
 
Kigarama

Kigarama

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2007
Messages
2,479
Likes
24
Points
135
Kigarama

Kigarama

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2007
2,479 24 135
SO IN YOUR GREASED, WARPED MIND WHO IS VIOLENT IN THIS REGARD? Kinachoongelewa ni akina Mbowe kujua mapema kuwa CDM haijashinda, suala la violence linatoka wapi? Jamani si lazima kutoa comment kwenye kila thread, hiki ni kipimo cha akili tu.
Tatizo letu ushabiki wa vyama vyetu umetujaa hadi kwenye kope za akili zetu!! Sasa hapa hatuchelewi kuitwa magamba.
 

Forum statistics

Threads 1,215,496
Members 463,205
Posts 28,550,716