Kama Lowassa ni jembe ataiwezesha UKAWA kushinda!

Kama Lowassa ni jembe ataiwezesha UKAWA kushinda!

meningitis

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Posts
8,464
Reaction score
4,832
Ni hitimisho lililowazi kuwa Lowassa ameshindwa kuishawishi kamati kuu ya ccm kwamba anafaa kupeperusha bendera ya ccm.

Ni ukweli ulio wazi Team lowassa ndani yake wakiwemo Nchimbi,Simba,Kimbisa na babu yao kingunge hawajaridhishwa na mchakato wa mgombea wao kukatwa.

Anachotakiwa kukifanya EL kwa sasa ni kukubali kuwa amezidiwa nguvu ndani ya ccm.

Hatakiwi kulaumu au kuropoka bali anatakiwa atulie moja kwa moja ale fedha za uwaziri mkuu mstaafu hata kama hastahili au alianzishe timbwili kwa chinichini.

Yaani atumie ule mtandao wake mpana aliojinadi na kuudisplay kuhakikisha ccm inaanguka.

Yaani ahakikishe UKAWA inashinda ili tumtambue kuwa alikuwa ana nguvu ndani na nje ya ccm.

Haya yasipotokea ina maana EL na Team yake walikuwa wanataka kutuuzia mbuzi kwenye gunia.
 
ahamie ppt maendeleo au tlp. atapata urais halafu wabaya wake awasamehe ila asiwape hata umwenyekiti wa kijiji.
 
ahamie ppt maendeleo au tlp. atapata urais halafu wabaya wake awasamehe ila asiwape hata umwenyekiti wa kijiji.
Kuhamia chama chochote ni kujimaliza kisiasa.yeye acheze mchezo wa chini chini kuhakikisha ccm inaanguka...baada ya hapo ahame ccm
 
Kuhamia chama chochote ni kujimaliza kisiasa.yeye acheze mchezo wa chini chini kuhakikisha ccm inaanguka...baada ya hapo ahame ccm
sasa hapo urais atakuwa ameshaukosa. kwani sasaivi an anini cha kupoteza au kugain? akihama chama au akibaki aharibu movie yote sawa tu.
 
sasa hapo urais atakuwa ameshaukosa. kwani sasaivi an anini cha kupoteza au kugain? akihama chama au akibaki aharibu movie yote sawa tu.
Japo aoneshe alikuwa anakubalika!
 
Kumbuka Arap Moi alipo mng'ang'ania Uhuru Kenyata the
Nini kilitokea
Kina Mwai Kibaki walihama KANU. na Kibaki akakalia kiti

Kwa hiyo Lowasa kuhamia chama kingine ni Ukomavu wa demokrasia kwani kilicho fanyika CCM ni mizengwe na uhuni tu si demokrasia

E Lowassa karibia upinzani hakuna wa kukupinga
 
mwacheni mzee apumzike kwani nadhani hiki ni kipindi kugumu kwake kuwai kutokea baada ya kile cha Richmond bungeni na ni kweli awakukutana na kikwete barabarani nimeamini
 
mwacheni mzee apumzike kwani nadhani hiki ni kipindi kugumu kwake kuwai kutokea baada ya kile cha Richmond bungeni na ni kweli awakukutana na kikwete barabarani nimeamini
sasa kama hawakukutana barabarani, tusemeje sasa, walikutana wapi kwa hili alilomfanyia? walikutana vitani, walikutana porini, walikutana wakigombania demu enzi za utoto wao au walikutana wapi sasa.....hahaha, ila kikwete safi sana.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom