Kama Kweli Kikwete Ni Mzalendo, Do This..................


Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,596
Likes
1,526
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,596 1,526 280
Hii kitu nimeipata kwenye uzi uliowekwa na Maggid Mjengwa:

Kama Kikwete atafuata ushauri huu maridhawa, basi nitafuta signature yangu. Vinginevyo bora nife tu, sibadilishi mpaka tupate Rais mwingine.

".......Kama tuna dhamira za kweli za kuviandalia vizazi vijavyo mazingira mazuri ya kuishi, kuifurahia na kujivunia nchi yao, basi, tuna lazima ya kuandaa mazingira ya kuwapo kwa Mkutano wa Kitaifa wa Katiba. Mkutano utakaojumuisha viongozi wa makundi yote ya jamii hii. Hapo yaandaliwe mazingira ya kuandikwa kwa Katiba mpya itakayokuwa na maslahi kwa Watanzania walio wengi, na kwa miaka mingi ijayo....."


 
marshal

marshal

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
354
Likes
33
Points
45
marshal

marshal

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
354 33 45
Katiba ndio kitu cha msingi katika nchi yetu!kama kikwete anaipenda nchi hii basi awe wa kwanza kusimama na kuomba Raisi apunguziwe madaraka!Raisi itafikia kipindi anateua hata katibu tarafa maana kila kona kila director kateuliwa na raisi mkuu wa wilaya!Hii ni hatari kama nchi hii itakuja kupata Rais kama Mobutu sese seko!
 
L

Lubaluka

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2009
Messages
497
Likes
5
Points
35
L

Lubaluka

JF-Expert Member
Joined May 18, 2009
497 5 35
Mkuu,
Huo ushauri wako ni mgumu sana kwa JK & Co. na kwao ni fumbo lisilo na jibu bado.......
 
Kalunguine

Kalunguine

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2010
Messages
2,545
Likes
9
Points
135
Kalunguine

Kalunguine

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2010
2,545 9 135
Katiba ndio kitu cha msingi katika nchi yetu!kama kikwete anaipenda nchi hii basi awe wa kwanza kusimama na kuomba Raisi apunguziwe madaraka!Raisi itafikia kipindi anateua hata katibu tarafa maana kila kona kila director kateuliwa na raisi mkuu wa wilaya!Hii ni hatari kama nchi hii itakuja kupata Rais kama Mobutu sese seko!
Je unategemea ng'ombe dume akamuliwe maziwa? Sahau kabisa hili kutoka kwa JK.
 
M

Mkandara

Verified Member
Joined
Mar 3, 2006
Messages
15,458
Likes
184
Points
160
M

Mkandara

Verified Member
Joined Mar 3, 2006
15,458 184 160
Ng'wanangwa,
Nini maana ya Chekibobu..
 
shanature

shanature

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
738
Likes
38
Points
45
shanature

shanature

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
738 38 45
ahhaaaa haaaaaa kaka usijisumbue kumshinikiza afanye,hujui kama yeye ni mmmm(bbbb){uuuuu} asiye mzalendo,wajinga wengi ndooo waliomchagua na wajinga haooo au werevu hao hawaoni wala kusikia kuhusu katiba mpya,hujui kuna watu waliokuwa wameevaakijani kumshabikia kwenye mikutano ya kampeni na hawajui anazungumza nini japoa ni hotuba ya kiswahili,bado,turudi vijijini tuwaelimishe ndugu zetu hawana taaluma:nono::bowl:
 
sensa

sensa

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
398
Likes
0
Points
33
sensa

sensa

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
398 0 33
Kwa kichwa chake unafikiri ataelewa?ye anajua ngoma na mengineyo yaleee.Hivi kwa nini tusi-adapt mfumo wa kuwachagua wawakilisha wenye akili timamu kama wabunge hivi ndio wakamchagua rais,haya mambo ya ccm kutumia mtaji wa ujinga hatutayashinda.Kazi yao kubwa ni kuuendeleza ujinga kwani ndio ngazi yao. Manake asilimia kubwa sana ya watz ni wajinga hata uhubiri maendeleo,au wao kunyimwa haki hawakuelewi.
 
October

October

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2009
Messages
2,147
Likes
5
Points
135
October

October

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2009
2,147 5 135
Do you think he cares about Tanzanians??
CCM do not give a damn about Tanzanians,
All they cares is to remain in power at any cost, if they have to sell Serengeti or Indian ocean as long as they remain in power they will be more than happy to do that.
 
Gurudumu

Gurudumu

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2008
Messages
2,351
Likes
11
Points
135
Gurudumu

Gurudumu

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2008
2,351 11 135
Kwani ilikuwa mojawapo ya ahadi zake kuandika upya katiba?
 

Forum statistics

Threads 1,236,744
Members 475,220
Posts 29,267,726