Kama Kampeni Zinaongozwa na Mtu wa Darasa la Saba,Ccm Ipo Taabani. | Page 2 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama Kampeni Zinaongozwa na Mtu wa Darasa la Saba,Ccm Ipo Taabani.

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by DALLAI LAMA, Sep 22, 2015.

  1. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #1
    Sep 22, 2015
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,614
    Likes Received: 402
    Trophy Points: 180
    Wanaukumbi.

    Abdalah Bulembo ndiye anaongoza kampeni za ccm na elimu yake ni darasa la saba.

    Nimeamini kuwa ndio maana siku zinaposonga wanaendelea kupoteza hata zile kura chache ambazo wangepata.

    Kauli zake,menejimenti yake kichekesho kumwongoza mtu mwenye phd.

    Magufuli analia kuwa wanaomuunga mkono usiku wanaisapoti Chadema,kucopy nembo ya M4C kashauriwa na kilaza.

    Mwaka wa Chadema na Lowassa huu,waliokuwa ktk kampeni wamekimbia..

    Ccm ipo taabani,Lowassa anawapeleka puta.
     
  2. YEHODAYA

    YEHODAYA JF-Expert Member

    #21
    Sep 23, 2015
    Joined: Aug 9, 2015
    Messages: 11,751
    Likes Received: 11,128
    Trophy Points: 280
    Nchi hii darasa la saba ndio sehemu kubwa ya wapiga kura.Wanamuelewa darasa la saba mwenzao akiongeoa.Naona wewe siasa unadhani ni kitivo cha cha chuo kikuu.Mtakoma safari hii.Ni magufuli tu Raisi.

    CCM tutawajazia darasa la saba kila upande wawashughulikie hadi mkome kuingia kichwa kichwa kwenye siasa NA HUYO lOWASA WENU.
     
  3. Bavaria

    Bavaria JF-Expert Member

    #22
    Sep 23, 2015
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 44,687
    Likes Received: 12,208
    Trophy Points: 280
    Na pia Magufuli hajui duniani kunaendelea nini zaidi ya idadi ya madaraja na samaki baharini.
     
  4. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #23
    Sep 23, 2015
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 11,707
    Likes Received: 5,590
    Trophy Points: 280
    CCM ni vilaza sana...!!!

    Hata Ma Prof, Ma Dr... walio jiunga CCM wanakuwa zero kabisa...

    Bulembo, zero minded kabisa... Tumbo kama Chura vile...!!
     
  5. monges

    monges JF-Expert Member

    #24
    Sep 23, 2015
    Joined: Mar 2, 2015
    Messages: 1,039
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Tatizo umekuwa na midadi kama mganga wa majini, kwani darasa la saba hawezi kuongoza watu? mbona kama ww ni msomi uchaguzi wako unaonekana kama hata darasa la saba hujamaliza, ww unamshangaa Burembo badala ya kumshangaa Mbowe- Elimu yake si ya kuwa mwenyekiti wa chama kikubwa kama chadema, na ndo maana hawezi kugombea uraisi na ndo maana hata maamuzi aliyoyafanya ss yanaigarimu chadema na (UKAWA) kama huwezi kutambua ugonjwa wa viongozi wako, eti ww unaona Burembo, labda tu ngoja nikusaidie- inaonekana Burembo ana uwezo mkubwa sana kuliko viongozi wa UKAWA kwa ss, kwani tokea wasomi wameondoka kwenye huo UKAWA-yani Dr.Slaa na Prof.Lipumba. Ss muda wote ni migogoro tu, hilo ulioni?
     
  6. Super Sub Steve

    Super Sub Steve JF-Expert Member

    #25
    Oct 6, 2017
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 10,717
    Likes Received: 3,148
    Trophy Points: 280
    Hata kama hujui kusoma unafaa tu
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...