Kama Kampeni Zinaongozwa na Mtu wa Darasa la Saba,Ccm Ipo Taabani. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama Kampeni Zinaongozwa na Mtu wa Darasa la Saba,Ccm Ipo Taabani.

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by DALLAI LAMA, Sep 22, 2015.

  1. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #1
    Sep 22, 2015
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,616
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    Wanaukumbi.

    Abdalah Bulembo ndiye anaongoza kampeni za ccm na elimu yake ni darasa la saba.

    Nimeamini kuwa ndio maana siku zinaposonga wanaendelea kupoteza hata zile kura chache ambazo wangepata.

    Kauli zake,menejimenti yake kichekesho kumwongoza mtu mwenye phd.

    Magufuli analia kuwa wanaomuunga mkono usiku wanaisapoti Chadema,kucopy nembo ya M4C kashauriwa na kilaza.

    Mwaka wa Chadema na Lowassa huu,waliokuwa ktk kampeni wamekimbia..

    Ccm ipo taabani,Lowassa anawapeleka puta.
     
  2. MUSSA ALLAN

    MUSSA ALLAN JF Gold Member

    #2
    Sep 22, 2015
    Joined: Oct 13, 2013
    Messages: 18,966
    Likes Received: 7,701
    Trophy Points: 280
    CCM ndio inaondoka hivyo! Ndio maana tunashuhudia vitu strange ambavyo havijawahi kutokea katika ulimwengu wa siasa, Mtu anayetaka kuchaguliwa kuwa RAIS, hajui Rais wa LIBYA alikuwa nani, pia hajui Rais wa IRAQ alikuwa nani!
    Cha ajabu anafurama majukwaani na kuanza kupiga pushapu! This is very strange to me, Niliyeshuhudia uchaguzi wa Rais wa awamu ya Pili, tatu, nne ......
     
  3. D2050

    D2050 JF-Expert Member

    #3
    Sep 22, 2015
    Joined: Nov 28, 2013
    Messages: 1,440
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    ukiona chama kampeni zake zinaongozwa na mtu asiye kuwa mwanachama wa chama hicho kunawalakini hapo.SUMAYE hana chama anaongoza kampeni za cdm
    SUMAYE aliyenunua rada alieongoza kuliingiza taifa hili ktk umasikini ndio anaongoza kampeni za wapenda mabadiliko ujuwe kunawalakini
     
  4. Pol Pot

    Pol Pot JF-Expert Member

    #4
    Sep 22, 2015
    Joined: Dec 5, 2012
    Messages: 986
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 60
    Raisi wako anasahau jina la mke wake. Kwenye kampeni anasema ccm oyeee. Zanzibar aliwaambia kama mnataka kudansi nichagueni mimi. Juzi kati alimwagaa naniii huko chato. Yaani yupo kama robot hivi. Unaliseti halafu tu linaanza kuropaka
     
  5. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #5
    Sep 22, 2015
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,616
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    Magufuli amekuwa mgombea binafsi..

    Wasanii wanalamba bingo kuwaburudisha watu.

    Mgombea ameanza kulialia kutoungwa mkono.
     
  6. p

    putin v JF-Expert Member

    #6
    Sep 22, 2015
    Joined: Mar 21, 2014
    Messages: 649
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35

    MFA MAJI HAISHI KUTAPATAPA!! SASA HIVI UKIWA MTATUKANA KILA MTU...KADRI OCT 25th INAVYOKARIBIA NDIO MNAZIDI KUWEWESEKA!! MAMBO MBONA BADO SANA.... ASANTE SANA KAGERA tunamaanisha...Muleba, biharamulo, bukoba,missenyi,karagwe na Ngara.... kama walivyofanya Mara,SIMIYU,TABORA na KIGOMA....KAGERA NAO wamepaza sauti... IRUNGI IRUNGI ISHOMILE, WARANGIRA NA BANA BANYAMBO WOTE.... MAGUFULI FOR TANZANIA
     
  7. k

    kibibi005 Member

    #7
    Sep 22, 2015
    Joined: Aug 20, 2015
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ngoja October tuone mPHD Mbowe na Sumaye watakapo wafanya kuwa WAKIWA
    Bulembo baba dawa imeshaanza kuwakolea songa mbele october yaja!
     
  8. k

    kiongera Member

    #8
    Sep 23, 2015
    Joined: Jul 31, 2015
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwaka huu tunaona mambo mpaka push up kweli hamna sera
     
  9. D2050

    D2050 JF-Expert Member

    #9
    Sep 23, 2015
    Joined: Nov 28, 2013
    Messages: 1,440
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Mgombea uraisi kukimbia hata kama hajakimbizwa na mtu,mgombea uraisi kushindwa kusimama jukwaani angarau kwa nusu lisaa, mgombea uraisi kusalimia salam za vyama vingine,mgombea uraisi kusahau jina la mkewake.
     
  10. i

    ibesa mau JF-Expert Member

    #10
    Sep 23, 2015
    Joined: Sep 17, 2015
    Messages: 1,436
    Likes Received: 844
    Trophy Points: 280
    std mwingine kibajaji
     
  11. Jigsaw

    Jigsaw JF-Expert Member

    #11
    Sep 23, 2015
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,807
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Mtaongea Lugha zote mwaka huu. Ila Lowassa ndio atakaye kuwa RAIS wa Tanzania.
     
  12. dist111

    dist111 JF-Expert Member

    #12
    Sep 23, 2015
    Joined: Nov 29, 2012
    Messages: 2,924
    Likes Received: 1,255
    Trophy Points: 280
    Lowasa hana mvuto tena! Baada ya kuthibitisha kama amefanya mambo chato, sina ham tena
     
  13. Moi Dinya

    Moi Dinya JF-Expert Member

    #13
    Sep 23, 2015
    Joined: May 29, 2014
    Messages: 1,291
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    pale chato lowasa alifanya nini
     
  14. n

    nndondo JF-Expert Member

    #14
    Sep 23, 2015
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 1,244
    Likes Received: 518
    Trophy Points: 280
    hii argument haina mashikko, inaonyesha muandishi ndio wale wale wa darasa la saba, ni kawaida sana kampeni za vyama vikubwa katika nchi zilizoendelea kuendeshwa na watu wasiowanachama kwa kuwa kuendesha kampeni ni jambo la kisomi na kisayansi. Pili kama alivyo Sumaye katika kuliletea hasara taifa, madhara ya ununzi wa radi pengine ni madogo kuliko ya kuuza nyumba za serikali kwa bei ya kutupa na kuwauzia watu wasiostahili wakiwemo ma girl friend zake mgombea urais wa ccM, leo hii mamia ya wananchi hawajalipwa hata haki zao na pengine hawatziona milele, huyu rais tayari amelaani wana kumuweka kitini ni kutamka laana kwa Tanzania, Tazama leo ajali barabarani zilivyozidi eti anasingizia wenye malori wakati chanzo ni rushwa anayoikumbatia bararabara za lami zimejaa matuta, rais mwenye ubabe wa kudhulumu hatufai Tanzania na hatumschagui
     
  15. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #15
    Sep 23, 2015
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,945
    Likes Received: 932
    Trophy Points: 280
    Bora tumchague huyu anaesahau jina la mke na kunanihii kuliko wapiga dili wa CCM. Tembo wetu wataisha na huku watoto wetu wakibaki kuwa zezeta wa madawa
     
  16. D2050

    D2050 JF-Expert Member

    #16
    Sep 23, 2015
    Joined: Nov 28, 2013
    Messages: 1,440
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    baraza la mawaziri lilibaliki uuzwaji wa nyumba hizo waziri mkuu alilijua hilo ndiomaana huwezi kumsikia SUMAYE akiliongelea hili kwasababu yeye ndio alikuwa waziri mkuu kipindi hicho.
    nyumba ni zawizi waliouziwa nao ni wezi akiwemo SUMAYE ambaye aliuziwa nyumba hizo.elimu ya darasa la saba la bulembo nisawa na elimu ya six ya mbowe hawana utofauti. IKULU SIYO WADI YA WAGONJWA WA KIHARUSI.
     
  17. MUSSA ALLAN

    MUSSA ALLAN JF Gold Member

    #17
    Sep 23, 2015
    Joined: Oct 13, 2013
    Messages: 18,966
    Likes Received: 7,701
    Trophy Points: 280
    Alilala na mzazi wako wa kike!
     
  18. p

    pilusonyo JF-Expert Member

    #18
    Sep 23, 2015
    Joined: Jul 29, 2015
    Messages: 762
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    ccm ndembe ndembe
     
  19. l

    laki si pesa. JF-Expert Member

    #19
    Sep 23, 2015
    Joined: Jul 14, 2015
    Messages: 6,983
    Likes Received: 5,291
    Trophy Points: 280
    bulembo amemchomeka binti yake ubunge wa viti maalum halafu magufuli anacheka cheka tu,..
     
  20. MUSSA ALLAN

    MUSSA ALLAN JF Gold Member

    #20
    Sep 23, 2015
    Joined: Oct 13, 2013
    Messages: 18,966
    Likes Received: 7,701
    Trophy Points: 280
    Do you agree with MAGUFULI that SADDAM was for kuwait?
     
Loading...