Kama huna vinasaba na CCM jua wewe ni msindikizaji

Kama huna vinasaba na CCM jua wewe ni msindikizaji

WatesiWETU

Senior Member
Joined
Jan 2, 2022
Posts
106
Reaction score
250
Kauli ya Nape kwamba CCM ina wenyewe ni kweli kabisa.. CCM ni special kwa Kizazi fulani hivi cha Babu mpaka Mjukuu na kitukuu..

Outsider ni wasindikizaji tu.. Ukiona umepewa cheo fulani na wewe hauna DNA ya babu yako uko CCM basi jua Umemshikia mjukuu wa mtu akue mkubwa umpatie nafasi yake..
 
Vyama vyote vya siasa Tanzania vinawenyewe..

refer mgogoro waNCCR uliozaa TLP...

Hata CDM inawenyewe....ndio SUMAYE alitaka kuonja sumu na EL pakamshinda akarudi kwao..
CDM ukiwagusa wenyewe lazima unuke...

Ona CUF imebaki na wenyewe pale Buguruni....wahamiaji wamepewa hifadhi ACT...ACT nayo inawenyewe..
 
Ni kweli kabisa siasa katika nchi maskini zinaendeshwa kifamilia au kujuana, kwa maslahi binafsi. Magufuli alijaribu kuondoa ugonjwa huo badala yake akajichimbia kaburi
 
Ni kweli kabisa siasa katika nchi maskini zinaendeshwa kifamilia au kujuana, kwa maslahi binafsi. Magufuli alijaribu kuondoa ugonjwa huo badala yake akajichimbia kaburi
Huyu ndo alikuwa anaharibu kabisa , alianza kujaza wasukuma wazi wazi kabisa. Amejaza wasukuma kila sehemu , mpaka kwenye ajira. Wasukuma walikuwa kipaumbele,
 
Back
Top Bottom