Farolito
JF-Expert Member
- Sep 10, 2018
- 15,126
- 35,515
Huyo wa picha ya juu hapo atakuwa anaua corona kwa maji tiririka na sabuni ya sahani tisa
Don't give up[emoji123]
Tomorrow is the new day [emoji120]
KabisaHuyo wa picha ya juu hapo atakuwa anaua corona kwa maji tiririka na sabuni ya sahani tisa
Don't give up[emoji123]
Tomorrow is the new day [emoji120]
kumbeeUnatakiwa ujiulize hiki kitu nimeshawahi kufanya/nakifahamu?kama jibu ni hapana basi jua hujui
Sent using Jamii Forums mobile app
dah kujua kitu usichokijua ni kutojijua
hata kujiuliza pia unatakiwa ujue.kuna wasio jua kujiuliza pia.ndo wanaitwaga "wajuaji"(kwa maana hajui kitu)Unatakiwa ujiulize hiki kitu nimeshawahi kufanya/nakifahamu?kama jibu ni hapana basi jua hujui
Sent using Jamii Forums mobile app
Na ndio hao wanaoharibu sasahata kujiuliza pia unatakiwa ujue.kuna wasio jua kujiuliza pia.ndo wanaitwaga "wajuaji"(kwa maana hajui kitu)
Sent using Jamii Forums mobile app