Kibwebwe JF-Expert Member Joined Jun 26, 2012 Posts 826 Reaction score 266 Jul 10, 2012 #2 yupo msoga huyo
Wilbert1974 JF-Expert Member Joined Feb 10, 2011 Posts 1,632 Reaction score 481 Jul 10, 2012 #3 Kwa hiyo ndo huyu alipokuwa mdogo? Daah jamaa alikuwa anamatarajio makubwa...
KIJOME JF-Expert Member Joined Jun 7, 2012 Posts 3,084 Reaction score 733 Jul 10, 2012 #4 Tehe tehe tehe teheeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee,kweli JF raha sana nimecheka sana japo nijiliwaze na machungu haya ya magamba!!!!
Tehe tehe tehe teheeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee,kweli JF raha sana nimecheka sana japo nijiliwaze na machungu haya ya magamba!!!!