kali ya leo TANESCO Arusha


Kwaroz

Kwaroz

Member
Joined
Aug 30, 2009
Messages
55
Likes
5
Points
15
Kwaroz

Kwaroz

Member
Joined Aug 30, 2009
55 5 15
mimi ni mkazi wa Arusha naishi Suye ninayefanya kazi Dsm na naishi Ubungo karibu na stand ya mkoa. Nikiwa Dar umeme kwa wiki ulikuwa unakatika mara mbili au tatu kwa wiki lakini kwa Arusha hii ni funga kazi mpaka nauchukia mji wenyewe. Nimefika hapa Jpili mpaka leo umeme haujulikani ratiba yake kwa kuwa tunaupata kwa wastani wa masaa matatu hadi manne kwa wenyeji wanasema ni umeme wa kuchajia simu tu wala haitojaa maana hapo kuna kukatikakatika kusoko na idadi.

leo nikawa nimeenda kulipa bili ya umeme nashangaa naambiwa na wafanyakazi wa TANESCO kuwa hakuna umeme hawafanyi kazi, kufika kwa maneja anasema hakuna umeme pia hivyo tuje kesho au umeme ukirudi.

Ama kweli kama shirika linahujumu wananchi wa arusha kazi ipo maana wakazi wote wala hawababaiki na hawana habari tena na umeme. Tena wanaichukia CCM kwa kila jambo maana adha ya umeme imekuwa kero mpaka sasa wananchi wamekubali lakn kuhusu magamba hawataki kusikia.
 
M

Mkeshaji

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
4,263
Likes
7
Points
0
M

Mkeshaji

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2011
4,263 7 0
mimi ni mkazi wa Arusha naishi Suye ninayefanya kazi Dsm na naishi Ubungo karibu na stand ya mkoa. Nikiwa Dar umeme kwa wiki ulikuwa unakatika mara mbili au tatu kwa wiki lakini kwa Arusha hii ni funga kazi mpaka nauchukia mji wenyewe. Nimefika hapa Jpili mpaka leo umeme haujulikani ratiba yake kwa kuwa tunaupata kwa wastani wa masaa matatu hadi manne kwa wenyeji wanasema ni umeme wa kuchajia simu tu wala haitojaa maana hapo kuna kukatikakatika kusoko na idadi.

leo nikawa nimeenda kulipa bili ya umeme nashangaa naambiwa na wafanyakazi wa TANESCO kuwa hakuna umeme hawafanyi kazi, kufika kwa maneja anasema hakuna umeme pia hivyo tuje kesho au umeme ukirudi.

Ama kweli kama shirika linahujumu wananchi wa arusha kazi ipo maana wakazi wote wala hawababaiki na hawana habari tena na umeme. Tena wanaichukia CCM kwa kila jambo maana adha ya umeme imekuwa kero mpaka sasa wananchi wamekubali lakn kuhusu magamba hawataki kusikia.
Kwani ule mradi wa treni ziendazo kasi wa Mh. mkerwe umeshaanza...au huwa unatumia flight...!?
 
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2009
Messages
7,256
Likes
1,571
Points
280
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2009
7,256 1,571 280
Kwani ule mradi wa treni ziendazo kasi wa Mh. mkerwe umeshaanza...au huwa unatumia flight...!?
atakuwa ni mtanzania wa kwanza kuweza hili
 
mwanapolo

mwanapolo

Senior Member
Joined
Mar 29, 2011
Messages
194
Likes
3
Points
35
mwanapolo

mwanapolo

Senior Member
Joined Mar 29, 2011
194 3 35
Wakazi wa arusha tumezoea mgao wa umeme, haitupi shida tena.
Kosa letu kuu ni Mh. Lema kuwa mjengoni, hivyo tuna miaka minne ya kusota labda ashindwe kesi iliofunguliwa na Buriani
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
Poleni sana. Ccm wanatumia njia ya hatari sana, hawajui kuwa ni vizuri kumpenda adui yako ili uzijue mbinu zake. Wanazidi kujiua bila ya kujijua.
 
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,015
Likes
174
Points
160
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,015 174 160
Wakazi wa arusha tumezoea mgao wa umeme, haitupi shida tena.&lt;br /&gt;<br />
Kosa letu kuu ni Mh. Lema kuwa mjengoni, hivyo tuna miaka minne ya kusota labda ashindwe kesi iliofunguliwa na Buriani
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
Hv we Mwanapolo? Kwa mtazamo wako huu mgao ni wa Jiji la Arusha tu ama niwa Kitaifa? Hebu chunguza halafu nitarudi na jibu la kukupa.
 
BABU CHONDO

BABU CHONDO

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2011
Messages
860
Likes
11
Points
35
BABU CHONDO

BABU CHONDO

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2011
860 11 35
Hahaha karibu sana kwetu kwenye vibatari,sie twafurahia
 
rasmanyara

rasmanyara

Senior Member
Joined
Sep 12, 2011
Messages
198
Likes
5
Points
35
rasmanyara

rasmanyara

Senior Member
Joined Sep 12, 2011
198 5 35
Janga la Taifa na wakulaumiwa ni Sirikali pamoja na porojo zote ya wazr huska hanna llte.MP anaweza sema ila mwny kushka mpini asitekeleze.mie bado siuamini serekali iliyo madarakni hata siku na moja.
 
rasmanyara

rasmanyara

Senior Member
Joined
Sep 12, 2011
Messages
198
Likes
5
Points
35
rasmanyara

rasmanyara

Senior Member
Joined Sep 12, 2011
198 5 35
MwanaP.Hivi unajua hata Mhs.Lema akiongea hata kwa miguu na mikono,kama huyo waziri huska hajaamua bdo ni kumpgia mbuzi gita.
 
mujungu

mujungu

Senior Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
137
Likes
25
Points
45
mujungu

mujungu

Senior Member
Joined Nov 1, 2010
137 25 45
ahaaaaaaaaaaa na bili ikichelewa kulipwa umeme unakatwa.
 
ngoshwe

ngoshwe

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2009
Messages
4,111
Likes
62
Points
145
ngoshwe

ngoshwe

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2009
4,111 62 145
Wanataka kuwafanyia ninyi mlimpa kura zenu GBL wa CDM na kama ulivyoona kwenye mabango kule Igunga, wanasema eti ninyi mna vurugu!!
 
Kwaroz

Kwaroz

Member
Joined
Aug 30, 2009
Messages
55
Likes
5
Points
15
Kwaroz

Kwaroz

Member
Joined Aug 30, 2009
55 5 15
unajua usipokuwa na upeo wa kufikilia zaidi utabakia hivyo hivyo. Kifupi ni kwamba naishi arusha tangu 2005 mpaka April 2011 nilipoamishiwa Dar lakini kwa sasa familia yangu sijaiamisha kuja Dar hivyo naladhimika kuja Arusha mara kwa mara kwa ajili ya mambo ya kifamilia. Nashauri thinkers muwe mnafikilia nje ya box. Nawasilisha
 

Forum statistics

Threads 1,236,858
Members 475,318
Posts 29,269,958