Kakosa demu kisa zege(chips yai)

Kakosa demu kisa zege(chips yai)

Hance Mtanashati

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2016
Posts
25,976
Reaction score
36,078
Kuna jamaa kakosa demu kisa tabia yake ya kula chips yai

Jamaa alikuwa na tabia ya kwenda kula chips yai hiyo sehemu ambayo kuna demu anafanya kazi hapo kwa lengo la kujenga ukaribu na huyo demu ili akitema madini asikataliwe


Basi bwana unaambiwa huyo jamaa kila siku mchana na usiku lazima akale zege hiyo sehemu ili apate wasaa wa kuongea na huyo msichana


Msichana hakuwa na hiana alikuwa anamchangamkia jamaa kwa kuwa ni mteja wao ila jamaa alijua toto lishamuelewa

Sasa bwana siku hiyo alijiroga kutupa karata yake kwa huyo demu aisee alipewa makavu mpaka huruma


Demu alimwambia mshkaji we mwanaume gani kila siku unakula chips yai ,we mwanaume suruali
 
Mwanaume unakulaje mayai ya kizungu hujui yanapunguza nguvu za kiume?
72be0cb075ca955d57a643ee95e5df1f.jpg
 
Chips yai nacho ni chakula kwa mwanaume...!!? Demu alijua angekwenda kuchafuliwa tu.....
 
Hivi bado wanaume wanakula zege kama chakula kikuu
 
Kula chakula Fulani
Kwa wingi au kila siku sio sababu ya kumkatalia huyu mwanaume.
Huyu mwanamke hakuwa na nia ya kumkubali huyu mwanaume.
Na isitoshe hizo ni gia / mbwembwe tu huyu mwanamke alimletea ili kumkatisha tamaa mwanaume.
 
Kiujumla kula chipsi sio sababu ila huyu binti aliona dogo hana pakumpeleka sana sana kwenda kumtumia tuu na sio kumuoa thats y akatumia kigezo hicho kumpiga mshkaj chini Pia naomba nikumbushie Nguvu zakiume sio muscles bali ni hisia . Nguvu za kiume na mtu mwenye misix pack havihusian unaweza kua mtu wa mazoez sana lakin bed ukawa ovyo . Thanks
 
Siku ingine ukila kiepe weka pilipili nyingi alafu weka na bia moja hapo unakuwa super man
 
Kiujumla kula chipsi sio sababu ila huyu binti aliona dogo hana pakumpeleka sana sana kwenda kumtumia tuu na sio kumuoa thats y akatumia kigezo hicho kumpiga mshkaj chini Pia naomba nikumbushie Nguvu zakiume sio muscles bali ni hisia . Nguvu za kiume na mtu mwenye misix pack havihusian unaweza kua mtu wa mazoez sana lakin bed ukawa ovyo . Thanks
Wewe mleta mada una umri gani?
Hivi, trick za mademu wa maana hauzijui?
Huyo jamaa alikuwa anapimwa, siyo kwamba alikataliwa.
Wewe ulitaka demu maharage ya Mbeya?
Dem mzuri akukatae, akutukane, ikiwezekana akushitaki mahakamani kwa udhalilishaji upambane nae.
Dem mgumu ndiyo mzuri kujenga nae mahusiano yawe ya kirafiki ama ya kindoa.
Thamani ya mwanamke hushuka linapofika suala la kuchekacheka pindi anapotongozwa. Huonekana changu'flan asiye na maana yoyote.
Sasa ukikashifiwa kwa ajili ya kupimwa katika utongozanaji, tayari unatahayari! Wewe huyo, mbio! Kweli huyo ni mwanaume suruali.
Mwanaume pambana unapotafuta mwanamke mzuri, hadi umshinde ki mbinu na kimkakati na kuhakikisha umelalanae kwa gharama yoyote ile.
 
Back
Top Bottom