Kaka yangu ameoa ila mimi sijaoa na nina miaka 46

Kaka yangu ameoa ila mimi sijaoa na nina miaka 46

mlevi sugu

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2025
Posts
1,981
Reaction score
3,875
Kila nkipita kitaa wananizungumzia,yan mdog wako anaoa mbele yako.
Hata humu jukwaan wamenisema vibaya baada ya ule uzi wa bora wa kuwa single,yan hata masela wamenikataa wanasem hawez kaa na mhun hata nyumban wamenikataa,kwa kwel familia n kt ya maana nainatunza heshima.saiv naona ntavuta kadem wa miaka 25,ndio hata kanizalie nisife bila mtoto,maana 46yrs sio mchezo
 
GIORGIO ARMANI,OPRAH WINFREY wote hawa ni matajiri wakubwa halafu ni public figure lakn wamezeeka bila ndoa wala watoto....
acha woga ishi maisha yako,unaweza ukaoa hako ka dent kenye miaka 25 na ukaja kujaza nyuzi za malalamiko ya ndoa humu...
sisi wenyewe tumeshachoka nyuzi za migogoro ya ndoa humu
 
Sio vibaya kuamua kutopata mtoto lakini kwenye uzi wako ulisema wanawake hawana faida halafu ukapondea ukamalizia na Kataa Ndoa mwishoni
Hapo ndipo ulipokera watu
Screenshot_20260317-204415.png
 
GIORGIO ARMANI,OPRAH WINFREY wote hawa ni matajiri wakubwa halafu ni public figure lakn wamezeeka bila ndoa wala watoto....
acha woga ishi maisha yako,unaweza ukaoa hako ka dent kenye miaka 25 na ukaja kujaza nyuzi za malalamiko ya ndoa humu...
sisi wenyewe tumeshachoka nyuzi za migogoro ya ndoa humu
Amuoe huyo Binti amnyooshe arudi hapa...

wakati mwingine kama hufagilii ndoa basi hata watoto wanatosha

Maake sasa utaona sawa ila as time goes kila mtu unaona hata aliyesema sitaki mtoto analea wa mwanaume mwingine 😂
 
Back
Top Bottom