The Who
JF-Expert Member
- Mar 23, 2018
- 546
- 953
Hahaaa. Atafurahi.
anasema kwa kiasi flan anampini wa kiafrica😀😀😀😀 hujashawishika kuusikia kabisa
Hahaaa. Atafurahi.
Hawa viba100 wanasumbua sana kuji-show offTushajua unamkono wa mtoto sasa subiri wanayoipenda wakuijie pm
Kwahiyo mimi mkuu ni robot!Hahahaaa hahaaaaaa ....
Usipocheka Jf basi wewe ni robot ...
No wonder kwanini " ulikuwa unamshabikia jiwe na ccm
Sent using Jamii Forums mobile app
Niko hapa aisee
Wenye nazo wanakaaga kimyaaaa.anasema kwa kiasi flan anampini wa kiafrica😀😀😀😀 hujashawishika kuusikia kabisa
👍👍 pamoja mkuuUsijali chief " nimeshamuelewa " ... nimeelewa baada ya kureply hiyo content yangu ... BTW sorry kwa kuwakwaza
Sent using Jamii Forums mobile app
KUNA MAWILI UNATAFUTA MILIKI WA KISIMA ILI MUWE MARAFIKI AU UNAFUNGUA BIASHARAAAAAAWakuu, ngojeni niwape kisa kilichonitokea miaka ile ya Mzee Mkapa.
Nikiwa safarini na jamaa zangu kwenye lori la Mizigo tulipofika Shelui tukaambiwa Mlima Sekenke kuna gari zimepata ajali kutokana na Mvua kubwa iliyonyesha kwa siku nzima.
Kama Ujuavyo ikabidi kukaa na kusubiri hali ya Mlimani irejee kama kawaida.
Mimi nikaamua kutembea tembea ili kuijua Shelui vizuri.
Nikapita mtaa mmoja nikakuta Kagroseri kakishkaji muuzaji ni dada mmoja wa Kinyiramba katika kuongea nae huku nakula bia yangu nikawa nawaona mabinti wa kiarabu nikamuuliza wale ni Waarabu au ni Wanyiramba?!
Yule Dada akasema "kuna waarabu mchanganyiko na Wanyiramba na wengine ni Waarabu"..nikamuambia hivi "wanatoa" yule Dada akaniambia huwa wanachapwa nikamuahidi yule Sisteri akiweza kunifanyia mpango na yeye atafurahi
Mambo yakawa kama utani yule dada akanielekeza Guest House moja ambayo haina "wakuda" nikaenda kuchukua Chumba majira ya saa moja nikatangulia Chumbani mwangu nikawa nasubiri hadi nikasahau
Mara Mlango Ukagongwa kasichana kamejifunga kanga mbili kako na mwenzake wakaingia ndani ya Chumba nikaagiza soda nikakomaa nako lakini tule mwenzake akasisitiza tusichukue mda mrefu kumbe yeye ndie mwenye uzoefu lakini kale kasichana kalikuwa kamezoea madogo wa mtaani.
Mara bonge la Mvua likashuka nikampa elfu 15 yule mwenzake ili nikimaliza wawahi kuondoka
Kwa kiasi fulani ninampini wa kiafrika,,nikamuingia akaanza kulalamika kaka! kaka!..pole pole.. au umeniingizia goti?!
Nikamwambia tulia mara kakaanza kuuloanisha mkonga.kakaanza kuuzoea nilipomaliza nikamuita yule mwenzake nikamuambia mwenzake kama mvua inaonekana kubwa basi na yeye atoe akakubali yeye alikiwa mzoefu kinoma.mvua ilipopungua akakasindikiza kale kasichana yeye akarudi mpaka majogoo nikampa 5000
Naona wale Mabinti wamekua na huenda wana wajukuu.
HahahahahHahahaaa hahaaaaaa ....
Usipocheka Jf basi wewe ni robot ...
No wonder kwanini " ulikuwa unamshabikia jiwe na ccm
Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji23]Mkuu ebu weka picha kwanza halafu ukalipie tangazo kwa Melo
Kweli Mobutu sasa mpini wa kiafrica ndio nini jamani atuwekee na picha
😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀 tanzania ya viwandaWakuu, ngojeni niwape kisa kilichonitokea miaka ile ya Mzee Mkapa.
Nikiwa safarini na jamaa zangu kwenye lori la Mizigo tulipofika Shelui tukaambiwa Mlima Sekenke kuna gari zimepata ajali kutokana na Mvua kubwa iliyonyesha kwa siku nzima.
Kama Ujuavyo ikabidi kukaa na kusubiri hali ya Mlimani irejee kama kawaida.
Mimi nikaamua kutembea tembea ili kuijua Shelui vizuri.
Nikapita mtaa mmoja nikakuta Kagroseri kakishkaji muuzaji ni dada mmoja wa Kinyiramba katika kuongea nae huku nakula bia yangu nikawa nawaona mabinti wa kiarabu nikamuuliza wale ni Waarabu au ni Wanyiramba?!
Yule Dada akasema "kuna waarabu mchanganyiko na Wanyiramba na wengine ni Waarabu"..nikamuambia hivi "wanatoa" yule Dada akaniambia huwa wanachapwa nikamuahidi yule Sisteri akiweza kunifanyia mpango na yeye atafurahi
Mambo yakawa kama utani yule dada akanielekeza Guest House moja ambayo haina "wakuda" nikaenda kuchukua Chumba majira ya saa moja nikatangulia Chumbani mwangu nikawa nasubiri hadi nikasahau
Mara Mlango Ukagongwa kasichana kamejifunga kanga mbili kako na mwenzake wakaingia ndani ya Chumba nikaagiza soda nikakomaa nako lakini tule mwenzake akasisitiza tusichukue mda mrefu kumbe yeye ndie mwenye uzoefu lakini kale kasichana kalikuwa kamezoea madogo wa mtaani.
Mara bonge la Mvua likashuka nikampa elfu 15 yule mwenzake ili nikimaliza wawahi kuondoka
Kwa kiasi fulani ninampini wa kiafrika,,nikamuingia akaanza kulalamika kaka! kaka!..pole pole.. au umeniingizia goti?!
Nikamwambia tulia mara kakaanza kuuloanisha mkonga.kakaanza kuuzoea nilipomaliza nikamuita yule mwenzake nikamuambia mwenzake kama mvua inaonekana kubwa basi na yeye atoe akakubali yeye alikiwa mzoefu kinoma.mvua ilipopungua akakasindikiza kale kasichana yeye akarudi mpaka majogoo nikampa 5000
Naona wale Mabinti wamekua na huenda wana wajukuu.
Jamii forum raha sanaWakuu, ngojeni niwape kisa kilichonitokea miaka ile ya Mzee Mkapa.
Nikiwa safarini na jamaa zangu kwenye lori la Mizigo tulipofika Shelui tukaambiwa Mlima Sekenke kuna gari zimepata ajali kutokana na Mvua kubwa iliyonyesha kwa siku nzima.
Kama Ujuavyo ikabidi kukaa na kusubiri hali ya Mlimani irejee kama kawaida.
Mimi nikaamua kutembea tembea ili kuijua Shelui vizuri.
Nikapita mtaa mmoja nikakuta Kagroseri kakishkaji muuzaji ni dada mmoja wa Kinyiramba katika kuongea nae huku nakula bia yangu nikawa nawaona mabinti wa kiarabu nikamuuliza wale ni Waarabu au ni Wanyiramba?!
Yule Dada akasema "kuna waarabu mchanganyiko na Wanyiramba na wengine ni Waarabu"..nikamuambia hivi "wanatoa" yule Dada akaniambia huwa wanachapwa nikamuahidi yule Sisteri akiweza kunifanyia mpango na yeye atafurahi
Mambo yakawa kama utani yule dada akanielekeza Guest House moja ambayo haina "wakuda" nikaenda kuchukua Chumba majira ya saa moja nikatangulia Chumbani mwangu nikawa nasubiri hadi nikasahau
Mara Mlango Ukagongwa kasichana kamejifunga kanga mbili kako na mwenzake wakaingia ndani ya Chumba nikaagiza soda nikakomaa nako lakini tule mwenzake akasisitiza tusichukue mda mrefu kumbe yeye ndie mwenye uzoefu lakini kale kasichana kalikuwa kamezoea madogo wa mtaani.
Mara bonge la Mvua likashuka nikampa elfu 15 yule mwenzake ili nikimaliza wawahi kuondoka
Kwa kiasi fulani ninampini wa kiafrika,,nikamuingia akaanza kulalamika kaka! kaka!..pole pole.. au umeniingizia goti?!
Nikamwambia tulia mara kakaanza kuuloanisha mkonga.kakaanza kuuzoea nilipomaliza nikamuita yule mwenzake nikamuambia mwenzake kama mvua inaonekana kubwa basi na yeye atoe akakubali yeye alikiwa mzoefu kinoma.mvua ilipopungua akakasindikiza kale kasichana yeye akarudi mpaka majogoo nikampa 5000
Naona wale Mabinti wamekua na huenda wana wajukuu.
aya kwenye ramaniinjinia soma hiyo.......