"Kaka mbona unaniingizia goti?!

"Kaka mbona unaniingizia goti?!

Kwa Kuwa Tunaelekea Sikukuu Ya Mwaka Mpya Naona umeamua Kutoa Taarifa Ya Kwamba Una Mashine Kubwa Ili Iwafikie Wanawake Wa Jamii Forum Maana Najua Ndo Lilikuwa Lengo Lako Ili Utaftwe Na Wasiopenda Bamia
 
Tulipita Sekenke mwaka 91, tulipandisha mlima kwa miguu! Nilipokuja kupita tena mwaka 2011 huku nadrive sikuamimi kama Sekenke pamebadilika vile!
 
Kwa Kuwa Tunaelekea Sikukuu Ya Mwaka Mpya Naona umeamua Kutoa Taarifa Ya Kwamba Una Mashine Kubwa Ili Iwafikie Wanawake Wa Jamii Forum Maana Najua Ndo Lilikuwa Lengo Lako Ili Utaftwe Na Wasiopenda Bamia
Halikuwa lengo langu siku hizi nimekuwa muoga balaa maana hivi vijidudu nilivyovizoa niko kwenye Shudu na sitaki kujichosha wake zangu wananitosha.
 
Dahh jamaa yangu " unawashwa au !!? Wapi nimekutaja !!? Halafu mbona hauwezi kunipangia cha kufanya aisee .. course natumia simu niliyonunua kwa pesa yangu na bundle pia ni langu " ... upo aunt !!?

Sent using Jamii Forums mobile app
hearly sorry umereact kwa hasira ila nahisi jamaa alikuwa anatania as long as anajiita robot la matope na kwenye reply yako kuna neno robot

SORRY KAMA NA ME PIA NTAKUWA NIMEKOSEA NO POVU

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom