Kaka angu anataka kumwita mtoto wake 2PAC


BABA TUPAC

BABA TUPAC

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2015
Messages
1,124
Likes
1,784
Points
280
BABA TUPAC

BABA TUPAC

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2015
1,124 1,784 280
Kaka yangu ni mpenzi sana wa muziki wa hip hop. Mke wake ni mjamzito, Ijumaa walienda kufanya ultra sound na wameambiwa mtoto anayekuja ni wa kiume.

Sasa kumekuwa na ubishani wa hali ya juu mpaka wamenuniana mpaka leo, kisa ni kwamba kaka anataka mwanae aitwe 2pac wakati mke wake anasema atoe jina lolote lile lakini sio hilo. Anadai kuwa hilo ni jina ni la kihuni sana.

Kaka ameshaanza kujiita ''Baba 2Pac'', kwenye social media amebadili majina anajiita ''Baba 2Pac'' ndio hapo mke wake anazidi kununa hatari.

Imepostiwa na,
Mdogo wa Baba 2pac
 
Mr Q

Mr Q

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2012
Messages
7,081
Likes
8,960
Points
280
Mr Q

Mr Q

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2012
7,081 8,960 280
ujinga ni mzigo. ametafiti hata maana ya hilo jina?
 
Nokia83

Nokia83

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2014
Messages
20,905
Likes
30,933
Points
280
Nokia83

Nokia83

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2014
20,905 30,933 280
Ww ulitaka aitwe nani?
 
Napoleone

Napoleone

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2012
Messages
3,814
Likes
4,011
Points
280
Napoleone

Napoleone

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2012
3,814 4,011 280
Asee skuhiz watoto wa kiume ni adim,majaa wanazaa madem tu,mwache mwana amwite jina lolote atakalo bana,furaha ya baba hyo...hahaha,ila hlo jina nuksi kwel,hahaha
 
Claret

Claret

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
406
Likes
403
Points
80
Age
34
Claret

Claret

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
406 403 80
2pac siku amepigwa risasi polisi aliwahi kumsaidia na sentensi ya mwisho aliyoitoa huyo Tupac kwa huyo polisi ni "f☆ck you"

Hapa tunaongelea jina la msanii aliyekuwa na kipaji mno lakini pia kiongozi wa genge la kihuni na uhuni wake ukaendelea mpaka saa anakufa. Azazi tuwe makini na utoaji wa majina kwani husababisha kurithishana tabia mbovu.
 
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
6,674
Likes
4,426
Points
280
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2011
6,674 4,426 280
2pac utitle wake hapa duniani kuwa alikuwa msela mavi na inasadikika kuwa ndo yeye mhasisi wa kata kund u dressing style.Braza wako aache mihemko ya bangi jina kwa mtoto lina nguvu sana katika kuunda tabia yake.
 
cocochanel

cocochanel

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2007
Messages
20,977
Likes
62,614
Points
280
cocochanel

cocochanel

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2007
20,977 62,614 280
Sioni tabu yoyote naye ndie kamzaaa na jina sio kama ni jina la kishetani.
Nyie mshaurini jina la pili labda la kilugha mfurahie.
 
kilambimkwidu

kilambimkwidu

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2017
Messages
4,344
Likes
4,198
Points
280
kilambimkwidu

kilambimkwidu

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2017
4,344 4,198 280
Ebu muulize ye Mama 2pac anatakaje, halafu niambie
 
Kichwa Kichafu

Kichwa Kichafu

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2017
Messages
30,292
Likes
163,306
Points
280
Kichwa Kichafu

Kichwa Kichafu

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2017
30,292 163,306 280
Sawa mdogo wa baba 2pac.
 
namvumi king

namvumi king

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2015
Messages
364
Likes
456
Points
80
namvumi king

namvumi king

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2015
364 456 80
Tupak amaru alikuwa mfalme wa wahindi wekundu(red indians) huko amerika ambaye alipinga utawala na uvamizi wa kikoloni uliofanywa na wahispania
 
Tyrone mofekeng

Tyrone mofekeng

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2017
Messages
700
Likes
593
Points
180
Tyrone mofekeng

Tyrone mofekeng

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2017
700 593 180
Tupac Amaru shakurrrrr mbona jina amazing sana...hata mimi nimepata idea hapo

Tena mtoto atakua anakubalika balaa manake Tupac nae alikua mtu wa watu
Nishafanya maamuzi. Chochote ukiandika nakupa likes..... upande wowote wa arguments utakaokua I will be next to you.... safari yoyote utakayoifunga niangalie mbele yako ntakua huko. Ila niambie... kaishia wapi yule aliedai yuakuchukia saanaa
 
joanah

joanah

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2016
Messages
5,195
Likes
11,627
Points
280
joanah

joanah

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2016
5,195 11,627 280
Nishafanya maamuzi. Chochote ukiandika nakupa likes..... upande wowote wa arguments utakaokua I will be next to you.... safari yoyote utakayoifunga niangalie mbele yako ntakua huko. Ila niambie... kaishia wapi yule aliedai yuakuchukia saanaa
Shukurani mkuu,nazisubiri hizo likes:D
Yule aliyenianzishia thread juzi kati hanipendi mixer kunichukia?

Kama ni huyo sifahamu kwa kweli
 
The Gentleman Pirate

The Gentleman Pirate

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2012
Messages
1,148
Likes
387
Points
180
The Gentleman Pirate

The Gentleman Pirate

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2012
1,148 387 180
Kuna jamaa Kenya anaitwa eko dyda ni msanii,,,ana watoto wawili ,wa kwanza anaitwa Keep it real favour dyda na wa pili anaitwa Am Blessed dyda,,,,
 
Joselela

Joselela

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2017
Messages
2,342
Likes
2,144
Points
280
Joselela

Joselela

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2017
2,342 2,144 280
Mwambie amuite JOSELELA Hatajutia!!
Ikishindikana hata JERRY, POLEPOLE, TOM, POMBE!!
Kila la kheri!
 
BABA TUPAC

BABA TUPAC

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2015
Messages
1,124
Likes
1,784
Points
280
BABA TUPAC

BABA TUPAC

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2015
1,124 1,784 280
Bro hata hatumuelewi na hip hop yake
 

Forum statistics

Threads 1,214,924
Members 462,920
Posts 28,528,164