Kaka ameniachia mtego mkali sana, baada ya yeye kufariki

Kaka ameniachia mtego mkali sana, baada ya yeye kufariki

WENYELE

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Posts
1,471
Reaction score
1,578
Mimi ni kijana wa 27yrs,nina fanya kazi na kampuni moja hapa mjini.Kuna shemeji yangu mke wa kaka yangu ananizidi miaka km 10 hivi, ni mzuri kwa sura na tabia pia.

Amekuwa shemeji wangu wa karibu sana mpaka kaka yangu akawa ananihisi vibaya.Kiukweli nampenda sana huyu shemeji yangu naye ananipenda na kuniheshimu sana.

Bahati mbaya mwanzoni mwa mwaka huu kaka angu aliugua ugonjwa wa mapafu na bahati mbaya akatangulia mbele ya haki.Baada ya kutokea hivyo nilimfariji sana shemeji yangu kwa kuwa alikuwa katika wakati mgumu.

Nilijitahidi kadri ya uwezo wangu kukaa naye karibu mpaka ndugu wakawa wanawaza nakula huyu shemeji but sikujali maana hakukuwa na ukweli wowote.

Imetokea ndugu zangu kwa sasa wakanichukia sana maana walitaka kuchukua mali za marehemu na kumnyang'anya kila kitu mjane.Sikuunga mkono kitu hicho na nikawa upande wa shemeji kumtetea hadi mahakamani na kesi kwa kweli bado ipo Mahakamani.

Lakini baada ya kuona hivyo ndugu zangu wameogopa kwenda mahakamani katika shauri la mirathi, maana walichukuaga hadi magari ya marehemu wanatakiwa wayarudishe.

Back to the topic,

Kwasasa naona dalili za laivu kabisa shemeji ananihitaji kiasi flani, (kiukweli hata mimi nampenda).

Ananiulizia sana kama nampenda na anasema ananiamini sana kuliko ndugu wengine wote wa mme. Kwasababu nimekuwa naye karibu katika mambo mengi sana.

Usiku huu wa leo kanitumia sms ananiulizia kama nampenda, nimejibu kwa mafumbo, kwa mbali namwona kama anatakiwa kuliwazwa.Niko kwenye confusion sana, namheshimu naye ananiheshimu sana hadi anaona aibu kuniambia ukweli.

Simaanishi kapotoka ila naona hamu yake kama binadamu anayehitaji haki yake pia.Niko dialema wakuu, je nimpunguzie shemeji maumivu au nami niume jiwe tu.

Kila mtu anammezea mate mwenzake? Shemeji ni mzuri na wanafahamiana na msichana wangu pia!
 
Pole kwa kufiwa na hongera sana kwa kusimamia haki bila woga wala kusita, you are a true hero!
Kwa maoni yangu, mwachie muda shemejiyo augulie maumivu ya kufiwa walau miaka miwili ila uendelee kumsaidia atakapohitaji msaada.
Am old fashioned but sex always complicates simple beautiful relationships. Kumbuka kupima afya mtakapoamua ku do!
 
Kama bro hayupo, kafariki huyo ni haki yako kuendeleza ukoo wa ndugu yako. Ni heshima pia kwa marehemu kwamba unamtunzia familia, unachukua majukumu yake. Dunisha heshima kwa kaka yako kwa kumsaidia kutunza mke wake.

Vitu vya nyumbani huliwa na watu wa nyumbani,kula hiyo mambo mkuu wala usiogope, ni haki yako kukatiba,kimaadili na hata kidini.
 
Mh! Majanga hayo. Bro kwa mfano akitokea leo atajua tu alikua anaibiwa kitambo.
 
Nadhani itoshe tu kuwa marafiki. Fanya na simamia hio haki yake kisawasawa.

Ukilala naye kuna umaana na heshima kubwa sana utaipoteza na hata kwa hao ndugu zako na jamii inayokuzunguka itakuona tamaa zako tu ndio zimekusukuma kujidai mtu wa haki.

Shinda tamaa zako, simama, utakua wa mfano na utaweka historia ndani ya moyo wako na jamii yako na juhudi zako hazitapotea bure. Ukijilipa kwa kufanya uasherati na shemejio UMEHARIBU KULIKO HAO NDUGU ZAKO. Sijui kama utaona kilicho nyuma ya maneno yangu au la!!

"Muda ni HAKIMU wa haki"
 
Wewe ni mwafrika wa wapi hujui mila na desturi. Kwani braza yupo si amefariki? Mkanyage kisawa sawa, asije anza kuhonga mali za marehemu nje
 
Kwa lugha nyingine unashindwa kumwambia shemeji yako HAPANA???
Hii ngoma nzito sana, kwa mwanaume kusema hapana ni kitu kimoja, kumaanisha hapana ni kitu kingine. Tayari wana hisia kali kwa kila mmoja, kama alivyoelezea mwenyewe. Unless wanakata mawasiliano yote kabisa (which won't be fair to both), sioni jamaa au pengine mwanaume yeyote rijali akiushinda huu mtihani. Wakiendelea kuwa karibu, pia haitakuwa fair kwa mpenzi wa jamaa.
 
Mkuu hawa wana hisia au tamaa tu kwa kuwa wamekuwa karibu kwa muda mrefu? Na ujinga wa shemeji mtu kudhani akimpa penzi atakuwa kalipa fadhila????


Hii ngoma nzito sana, kwa mwanaume kusema hapana ni kitu kimoja, kumaanisha hapana ni kitu kingine. Tayari wana hisia kali kwa kila mmoja, kama alivyoelezea mwenyewe. Unless wanakata mawasiliano yote kabisa (which won't be fair to both), sioni jamaa au pengine mwanaume yeyote rijali akiushinda huu mtihani. Wakiendelea kuwa karibu, pia haitakuwa fair kwa mpenzi wa jamaa.
 
Ugonjwa wa mapafu unaeza kuwa lots of things kabla hujafikiria kulalanae mkapime afya zenu na utumie kinga. Wacwac wangu huyu kakaako akifufuka akawakuta itakuaje duuh cjui mtafanyia wap kwakweli....let me think about this will be back.
 
kama ameshazaa na bro si vema kulala nae.... ila kama hakuna mtoto sasahizo mali unazopgania abaki nazo ataenda kula na mwanaume wengine
 
Back
Top Bottom