• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Kajisahau Kiasi Hiki?

Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,137
Points
2,000
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,137 2,000
Mkuu wa Nchi Kanogwa na Salaam?
 
Kunta Kinte

Kunta Kinte

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2009
Messages
3,692
Points
1,500
Kunta Kinte

Kunta Kinte

JF-Expert Member
Joined May 18, 2009
3,692 1,500
Ukikuta watu inabidi uwafuate kuwasalimia sio wao wakufuate
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,209
Points
2,000
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,209 2,000
Ukipepeta Pumba Tunachagua Chuya...........<!-- google_ad_section_end -->
 
COURTESY

COURTESY

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
2,009
Points
1,225
COURTESY

COURTESY

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
2,009 1,225
Namuonea huruma huyo mwenye suti,mkono utakufa ganzi,mkulu muonee huruma lol
 
MZIMU

MZIMU

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2011
Messages
4,086
Points
1,225
MZIMU

MZIMU

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2011
4,086 1,225
hapa amezidi kuonyesha heshima bila kuangalia nafasi yake. Hawa walioganda mpaka wafatwe ni viburi tu.
 

Forum statistics

Threads 1,402,761
Members 530,977
Posts 34,404,295
Top