Kaizer chiefs vs Al Ahly

mmh

JF-Expert Member
Nov 9, 2010
2,870
2,000
Siyapendi haya makaizer na jezi zao yaani. Kwanza yanapenda sana ushirikina kama ndugu zao uto
 

kenge 10

JF-Expert Member
Jul 2, 2014
1,156
2,000
Tatizo lilianzia hapa
FB_IMG_16265613431037045.jpg
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom