Kainerugaba yye ndie fisadi wa elimu


M

Mtoto wa jiji

Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
15
Likes
0
Points
0
M

Mtoto wa jiji

Member
Joined Feb 9, 2010
15 0 0
Nimesoma kitabu cha Kainerugaba Msemakweli nikagundua kuwa yeye ndo Fisadi wa elimu kwa sababu zifuatazo:
1. Anasema ni mwanasheria wakati hana hata uwezo wa kuandika kiswahili kilichonyooka
2. Anasema ni msomi wakati ameandiska kitabu bila kufuata misingi ya kiuandishi, yaani kufanya utafiti. yeye amepachika kashfa tu kwenye hako kajitabu.
3. Hajatueleza methodology aliotumia
Sawa tuseme hao anaowatuhumu ni mafisadi wa elimu. Je amejishughulisha ku-contact vyuo walivyosoma kuona kama vinatambulika na TCU? etc?

Watanzania tusishabikie uoza, vichaa watakuwa wanaibuka wana-chafua watu. We have to speak out!
Huyu Kainegugaba ni unguided missile au overt Ze Utam,
 
Mwalimu Makini

Mwalimu Makini

Member
Joined
Dec 5, 2009
Messages
66
Likes
0
Points
0
Mwalimu Makini

Mwalimu Makini

Member
Joined Dec 5, 2009
66 0 0
Ungemalizia kwa kuandika mstari mmoja tu wenye maneno kuwa "Hata ni mawazo yangu tu na wala si ya JF.
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
227
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 227 160
Mtoto wa jiji Junior Member
red_left.png
red.png
red_right.png
green_left.png

green.png

green_right.png
Join Date: Tue Feb 2010
Posts: 1
Thanks: 0
Thanked 0 Times in 0 Posts

report.gif
Report Post
subscribe.gif
Subscription


Wenye akili tumeishajua wewe ni nani! Ungekuwa na umakini ungerudi shuleni ukaanza masomo yako upya ndo maana umetajwa na huyu bwana Kainerugamba! Vingenevyo acha kutetea mafisadi wa Elimu Tanzania.
 
Tiba

Tiba

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2008
Messages
4,522
Likes
141
Points
160
Tiba

Tiba

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2008
4,522 141 160
Nimesoma kitabu cha Kainerugaba Msemakweli nikagundua kuwa yeye ndo Fisadi wa elimu kwa sababu zifuatazo:
1. Anasema ni mwanasheria wakati hana hata uwezo wa kuandika kiswahili kilichonyooka
2. Anasema ni msomi wakati ameandiska kitabu bila kufuata misingi ya kiuandishi, yaani kufanya utafiti. yeye amepachika kashfa tu kwenye hako kajitabu.
3. Hajatueleza methodology aliotumia
Sawa tuseme hao anaowatuhumu ni mafisadi wa elimu. Je amejishughulisha ku-contact vyuo walivyosoma kuona kama vinatambulika na TCU? etc?

Watanzania tusishabikie uoza, vichaa watakuwa wanaibuka wana-chafua watu. We have to speak out!

Huyu Kainegugaba ni unguided missile au overt Ze Utam,
Wee!! Kwa nini usiwashauri hao waliosemwa ni mafisadi wa elimu kumpeleka mahakamani kwa kuwa hajaeleza methodology aliyotumia. Wewe una uhakika kwamba huyu Bwana hakuwasiliana na TCU? Nina wasiwasi na motive behind this posting!!!!

Tiba
 
M

mmakonde

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2009
Messages
967
Likes
20
Points
0
M

mmakonde

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2009
967 20 0
Mtoto wa jiji it seems ni mtoto wa mfisadi wa elimu.Jamaa ameandika,kama ameandika uongo kuna rule of law,mafeki wote watamsue!
Hatuna investigative journalists,maana scandal zote Bot,Meremeta,deep green,rite etc
zingekuwa tayari vitabuni.
 
K

Kamuna

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2009
Messages
299
Likes
24
Points
35
K

Kamuna

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2009
299 24 35
Nimesoma kitabu cha Kainerugaba Msemakweli nikagundua kuwa yeye ndo Fisadi wa elimu kwa sababu zifuatazo:
1. Anasema ni mwanasheria wakati hana hata uwezo wa kuandika kiswahili kilichonyooka
2. Anasema ni msomi wakati ameandiska kitabu bila kufuata misingi ya kiuandishi, yaani kufanya utafiti. yeye amepachika kashfa tu kwenye hako kajitabu.
3. Hajatueleza methodology aliotumia
Sawa tuseme hao anaowatuhumu ni mafisadi wa elimu. Je amejishughulisha ku-contact vyuo walivyosoma kuona kama vinatambulika na TCU? etc?

Watanzania tusishabikie uoza, vichaa watakuwa wanaibuka wana-chafua watu. We have to speak out!
Huyu Kainegugaba ni unguided missile au overt Ze Utam,
ka kojoe ulale mtoto!Umezidwa
 
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,504
Likes
35
Points
145
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,504 35 145
Mtoto wa jiji Junior Member

red_left.png
red.png
red_right.png
green_left.png


green.png

green_right.png
Join Date: Tue Feb 2010
Posts: 1
Thanks: 0
Thanked 0 Times in 0 Posts

report.gif
Report Post
subscribe.gif
Subscription


Wenye akili tumeishajua wewe ni nani! Ungekuwa na umakini ungerudi shuleni ukaanza masomo yako upya ndo maana umetajwa na huyu bwana Kainerugamba! Vingenevyo acha kutetea mafisadi wa Elimu Tanzania.
yes masa, katumwa huyu na amekuja kwa ajili hii tu, kamaliza kazi hutamuona tena!!!!!!!!!!!!!!!!

mwaka wa uchaguzi huu, mafisadi wanajisafisha kwa kasi kabla ya october!!!!!!!!
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,511
Likes
197
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,511 197 160
Bwa ha ha ha..naona mkuki umechoma kwenyewe.

Kuandika Kiswahili kunahusiana vipi na UANASHERIA??
 
kilemi

kilemi

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2009
Messages
524
Likes
6
Points
35
kilemi

kilemi

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2009
524 6 35
Huko kwenu mnasoma sheria kwa kiswahili!
Wewe ni mpenzi wa pombe gani? Mnazi huharibu utumbo na akili pia!!
 
O

Omumura

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2009
Messages
476
Likes
3
Points
35
O

Omumura

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2009
476 3 35
Huyo jamaa na post yake moja, hakuna haja ya kuusumbua ubongo wangu kufikiri eti ni nani, hao ndo wale wale wa degree za online!
 
M

Mtoto wa jiji

Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
15
Likes
0
Points
0
M

Mtoto wa jiji

Member
Joined Feb 9, 2010
15 0 0
Wanaomtetea Kainerugaba ni mafisadi wa elimu pia. Yaani wana vyeti ambavyo havi reflect uwezo wao kichwani. Mtu ambaye hawezi ku spell laissez-faire kweli ana degree ya Sheria? aliandika Kikwete is a laizer-fair president. Ukisoma kitabu utadhani kimeandikwa na mtoto aliefeli Form two. Kwahiyo yeye ni fisadi wa elimu, ali-fisidi degree wakati yeye standard yake ni form two. [eriod
 
M

Magezi

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2008
Messages
2,969
Likes
223
Points
160
M

Magezi

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2008
2,969 223 160
Nimesoma kitabu cha Kainerugaba Msemakweli nikagundua kuwa yeye ndo Fisadi wa elimu kwa sababu zifuatazo:
1. Anasema ni mwanasheria wakati hana hata uwezo wa kuandika kiswahili kilichonyooka
2. Anasema ni msomi wakati ameandiska kitabu bila kufuata misingi ya kiuandishi, yaani kufanya utafiti. yeye amepachika kashfa tu kwenye hako kajitabu.
3. Hajatueleza methodology aliotumia
Sawa tuseme hao anaowatuhumu ni mafisadi wa elimu. Je amejishughulisha ku-contact vyuo walivyosoma kuona kama vinatambulika na TCU? etc?

Watanzania tusishabikie uoza, vichaa watakuwa wanaibuka wana-chafua watu. We have to speak out!
Huyu Kainegugaba ni unguided missile au overt Ze Utam,
Huna hata aibu?? Huyo aliyekulipa vijisenti uje uweke upupu hapa JF mwambie amechemka. Kama wewe ni miongoni mwa akina lukuvi pole!!!

Lakini si uende mahakamani kama amekuonea???
 
M

Magezi

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2008
Messages
2,969
Likes
223
Points
160
M

Magezi

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2008
2,969 223 160
Wanaomtetea Kainerugaba ni mafisadi wa elimu pia. Yaani wana vyeti ambavyo havi reflect uwezo wao kichwani. Mtu ambaye hawezi ku spell laissez-faire kweli ana degree ya Sheria? aliandika Kikwete is a laizer-fair president. Ukisoma kitabu utadhani kimeandikwa na mtoto aliefeli Form two. Kwahiyo yeye ni fisadi wa elimu, ali-fisidi degree wakati yeye standard yake ni form two. [eriod
Mkuu umeijua JF lini??
 
N

Nanu

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2009
Messages
1,224
Likes
9
Points
135
N

Nanu

JF-Expert Member
Joined May 29, 2009
1,224 9 135
kwakweli huyu naona wana JF tumemshtukia!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
M

Magezi

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2008
Messages
2,969
Likes
223
Points
160
M

Magezi

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2008
2,969 223 160
Nimesoma kitabu cha Kainerugaba Msemakweli nikagundua kuwa yeye ndo Fisadi wa elimu kwa sababu zifuatazo:
1. Anasema ni mwanasheria wakati hana hata uwezo wa kuandika kiswahili kilichonyooka
2. Anasema ni msomi wakati ameandiska kitabu bila kufuata misingi ya kiuandishi, yaani kufanya utafiti. yeye amepachika kashfa tu kwenye hako kajitabu.
3. Hajatueleza methodology aliotumia
Sawa tuseme hao anaowatuhumu ni mafisadi wa elimu. Je amejishughulisha ku-contact vyuo walivyosoma kuona kama vinatambulika na TCU? etc?

Watanzania tusishabikie uoza, vichaa watakuwa wanaibuka wana-chafua watu. We have to speak out!
Huyu Kainegugaba ni unguided missile au overt Ze Utam,
Mkaine akashengo....omurangira abakwasire kubi!!
 
N

Nanu

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2009
Messages
1,224
Likes
9
Points
135
N

Nanu

JF-Expert Member
Joined May 29, 2009
1,224 9 135
Wanaomtetea Kainerugaba ni mafisadi wa elimu pia. Yaani wana vyeti ambavyo havi reflect uwezo wao kichwani. Mtu ambaye hawezi ku spell laissez-faire kweli ana degree ya Sheria? aliandika Kikwete is a laizer-fair president. Ukisoma kitabu utadhani kimeandikwa na mtoto aliefeli Form two. Kwahiyo yeye ni fisadi wa elimu, ali-fisidi degree wakati yeye standard yake ni form two. [eriod
spelling ikikosewa haina uhusiano na kisomo au akili ya mtu. inategemea na mchapaji na editor na ndiyo maana huwa kuna editions zinazofuata baada ya edition ya kwanza na editions hizi huwa zinarekebisha makosa madomadogo za edition ya awali na kuweka nyongeza kama zitakuwepo au kuondoa zingine kama zipo......
 
W

wisdom11

Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
6
Likes
0
Points
0
W

wisdom11

Member
Joined Feb 9, 2010
6 0 0
Mwandishi wa kitabu ametoa First Edition, ndio kitabu kina mapungufu mengi ukizingatia mukadha wa uandishi wa kitabu. Naona mwandishi alikuwa ametiwa shime sana kuhakikisha wananchi amabo ndi wapiga kura kuwa wajue ukweli kuhusu viongozi wanaotawala na kwa hilo amefanikiwa.
Ni marekebisho muhimiu yanatotakiwa ayafanye pindi atakapo toa second Edition ili kiwe bora zaidi na pia anahitataji msaada wa kimawazo katika hili na huo ndi umuhimu wa uchambuzi wa vitabu.
Mwisho nampongeza mwandishi kwa kazi aliyoifanya amejitahidi kukusanya taarifa husika kwa kadiri ya uwezo na muda alioupata pia apite kwenye taasisi zetu za elimu kwani pia kuna waalimu wabaishaji sana.
 
K

kisikichampingo

Senior Member
Joined
Oct 28, 2009
Messages
129
Likes
3
Points
35
K

kisikichampingo

Senior Member
Joined Oct 28, 2009
129 3 35
Na inawezekana kabisa makosa yalitokana na spidi ya kuanika mambo hadharani, kabla mafisadi wa elimu hawajamdhuru. Cha muhimu hapa ni kuangalia maudhui yaliyomo kwenye kitabu; "Je, wamesingiziwa?" Kama ndiyo, waende Kisutu.
 

Forum statistics

Threads 1,236,295
Members 475,050
Posts 29,253,186