Kahama warusha mawe kukwepa kuambiwa ukweli

Kahama warusha mawe kukwepa kuambiwa ukweli

eddy

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2007
Posts
17,079
Reaction score
12,311
Kata moja iliyo na diwani wa CHADEMA kwa miaka mitano sasa na haina maji wala barabara walianza kurusha mawe baada ya wana CCM kuhoji uhalali wa CHADEMA kuendelea kuwepo wakati hakuna walichotimiza hata kimoja tangu wachaguliwe.

Mgombea huyo wa CCM baada ya kuanza kutaja fedha iliyoliwa na hao viongozi ndipo kundi la vijana walivamia na kuanza kurusha mawe hovyo na kuleta hofu kubwa.
 
Wewe unaisakama cdm kwenye kata moja tu, vipi kuhusu ccm iliyoshindwa kwenye nchi nzima kwa miaka 54
 
Mtoa post wewe ni kuchu,ulitaka watanzania wawafanye nini waliokula hela za escrow
 
Kazi ya kuleta maji hapo si ya diwani wa chadema wala wa ccm ni wa serikali ambayo ipo chini ya ccm acheni upotoshaji kwa wananchi.
 
Back
Top Bottom