Kagame utampenda tu!

Kagame utampenda tu!

wewe chagua mkoa wowote Tanzania, halafu upatie misaada ya kiwango kile kile inayopewa Rwanda halafu tuone kama hatutalingana au kuwazidi. Watu wanaongea utadhani Rwanda inajiendesha yenyewe kwa fedha za kodi, Rwanda imetegemea misaada almost kwa bajeti nzima toka 94!
Kuna mtu ka hint hapo juu.Rwanda as a country haiifikii Dar a kama jiji kimaendeleo!
 
Rwanda hawana jeuri hiyo hakuna nchi ya Afrika yenye jeuri hiyo acha kutudanganya kwa kumjaza kichwa Kagame
 
Imebakia kusikia tu kagame kawanunulia hisa wanyarwanda wote mbinguni
 
wewe chagua mkoa wowote Tanzania, halafu upatie misaada ya kiwango kile kile inayopewa Rwanda halafu tuone kama hatutalingana au kuwazidi. Watu wanaongea utadhani Rwanda inajiendesha yenyewe kwa fedha za kodi, Rwanda imetegemea misaada almost kwa bajeti nzima toka 94!

Ni kweli, hao ni omba omba wakisingizia wameathirika na genocide. LOL
 
Tuongelee hoja Kagame na nchi yake wamejipanga na wanachapa kazi kwa kiwango cha kuigwa na wanatatua matatizo yao ya kiuchumi scientifically na kuwa na home made solutions wewe acha tuamkie kwenye kucheza pool na zumna turudi kudai chakula home wakati hatukuacha kitu....halafu useme unaweza kulisha nchi hiyo wakati hapa kidogo tu tunaomba chakula kwenye reserve ya taifa.tuchape kazi tuache maneno.
 
Tuongelee hoja Kagame na nchi yake wamejipanga na wanachapa kazi kwa kiwango cha kuigwa na wanatatua matatizo yao ya kiuchumi scientifically na kuwa na home made solutions wewe acha tuamkie kwenye kucheza pool na zumna turudi kudai chakula home wakati hatukuacha kitu....halafu useme unaweza kulisha nchi hiyo wakati hapa kidogo tu tunaomba chakula kwenye reserve ya taifa.tuchape kazi tuache maneno.
Inawezekana hiyo ndo tabia yako. Kwani mind yako imebobea huko.
 
Serikali ya Rwanda inayoongozwa na Rais Kagame imesema kuwa wanayo akiba ya chakula kulisha watu wake kwa miaka 2. Sasa hivi wanafanya utaratibu wa kuweka virutubisho lishe. Hii ni tahadhari kutokana na mabadiliko ya tabia nchi. Source:BBC
Serikali yetu tukufu ya CCM tunayo cha kujifunza kutoka kwa huyu jeuri Kagame

Hiyo akiba yao ya chakula ya miaka miwili kwa hapa tz italisha wilaya ya mbeya mjini tu kwa miezi 6.
 
Serikali ya Rwanda inayoongozwa na Rais Kagame imesema kuwa wanayo akiba ya chakula kulisha watu wake kwa miaka 2. Sasa hivi wanafanya utaratibu wa kuweka virutubisho lishe. Hii ni tahadhari kutokana na mabadiliko ya tabia nchi. Source:BBC
Serikali yetu tukufu ya CCM tunayo cha kujifunza kutoka kwa huyu jeuri Kagame

Waongo hao baadhi ya vyakula wananunua Tanzania mfano Karanga,
 
Back
Top Bottom