kagame anajiliwaza

kagame anajiliwaza

figganigga

Platinum Member
Joined
Oct 17, 2010
Posts
27,854
Reaction score
63,395
378117_258280664233792_100001555800372_747775_1561802971_n.jpg

mia
 
mpwa ukisikika untj tusi ama hutu mpwa hata ndugu zako awatokuja kukuzika ameeweka discpline ya adabu kwa kila mnyarwanda leo hii ukipiga kelel sema mnyarwanda sio mtusi wa la hutu
 
Unafiki wa Marekani ndio umetufikisha hapo tulipo. Kipi kisichojulikana na dunia hii kuhusu hii njemba?
 






Vyovyote vile watu watakavyomuita,watakavyomlaumu n.k lakini ukweli unabakia palepale kuwa wakati mwingine jamii zinapofikia mahala kama ilivyokuwa Rwanda basi huwa tunahitaji njemba kama hizi bila kujali zimepataje madaraka iwe kwa mapinduzi au kidemokrasia ili kuja kurekebisha mambo.Na kwa upande wangu naomba wazaliwe makagame wawili tu kwa kuanzia mmoja aende Somalia na mwingine aje Tanzania.
 
Vyovyote vile watu watakavyomuita,watakavyomlaumu n.k lakini ukweli unabakia palepale kuwa wakati mwingine jamii zinapofikia mahala kama ilivyokuwa Rwanda basi huwa tunahitaji njemba kama hizi bila kujali zimepataje madaraka iwe kwa mapinduzi au kidemokrasia ili kuja kurekebisha mambo.Na kwa upande wangu naomba wazaliwe makagame wawili tu kwa kuanzia mmoja aende Somalia na mwingine aje Tanzania.

Duh! Hiyo dua hiyo? Balaa..!!!!

 

Similar Discussions

Back
Top Bottom