Kafululila kuhamia CUF? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kafululila kuhamia CUF?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Geza Ulole, Nov 18, 2009.

  1. Geza Ulole

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #1
    Nov 18, 2009
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 9,596
    Likes Received: 2,486
    Trophy Points: 280
    Habari zisizodhibitika zinasema Kafulila yuko mbioni kuhamia CUF! Je huu ni mwanzo wa ku-poach members kuelekea 2010?
     
  2. Kamakabuzi

    Kamakabuzi JF-Expert Member

    #2
    Nov 18, 2009
    Joined: Dec 3, 2007
    Messages: 1,389
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Siyo mbaya ila CUF watafakari sana juu ya mtu huyu. Kama alikuwa CCM ndani ya chadema sidhani kama ataacha kuwa CCM ndani ya CUF.
    Pia tukumbuke CHADEMA walimchukua Lwakatare!
     
  3. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #3
    Nov 18, 2009
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,278
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Aende kwa amani, akumbuke kuwashauri CUF kwamba wao CUF ni kitu kimoja na CCM hawana jipya lolote.
     
  4. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #4
    Nov 18, 2009
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mhhhhhhhhhhh..ushabiki mwingine bana..CUF wawe sawa na CCM wapi na wapi? a
     
Loading...