M mbwewe JF-Expert Member Joined Sep 10, 2014 Posts 3,267 Reaction score 3,415 Sep 2, 2018 #21 squirtinator said: Uwekezaji mkubwa hata mtanzania wa uraia lazima aende TIC, diaapora wameshindwa kujitetea kwa nini wanatakauraia pacha. Click to expand... Yaan mpaka wajitetee?? yaan serikali haiwezi kuona potential ya diaspora mpaka wajitetee? Sometimes muwe mnaachaga kufikiria kwa kutumia makalio Sent using Jamii Forums mobile app
squirtinator said: Uwekezaji mkubwa hata mtanzania wa uraia lazima aende TIC, diaapora wameshindwa kujitetea kwa nini wanatakauraia pacha. Click to expand... Yaan mpaka wajitetee?? yaan serikali haiwezi kuona potential ya diaspora mpaka wajitetee? Sometimes muwe mnaachaga kufikiria kwa kutumia makalio Sent using Jamii Forums mobile app