Kabla ya Kuingia kwa mama huwa napiga chabo

Kabla ya Kuingia kwa mama huwa napiga chabo

ludoking

Senior Member
Joined
Oct 5, 2008
Posts
124
Reaction score
71
John aliingia chumbani kwa mama ambaye ndiyo tajiri yake bila kupiga hodi na ikawa hivi

Mama: Wewe John mbona unaingia chumbani kwangu bila kupiga hodi???
John: Kwani kuna ubaya mama??? Siwezi kukukuta hujavaa
Mama: Pumbavu wewe, hujui hapa ni chumbani, na je kama ukinikuta sijavaa nguo???
John: Hapana mama, huwa kabla sijaingia chumbani kwako nachungulia kwenye tundu la kitasa. Nikiona hujavaa ndiyo huwa naingia

TOA MAONI, WEWE KAMA MAMA, UNGEMFANYA NINI JOHN
 
Kina Mama hawajaamka. Mchana watatoa maoni yao.

Mi nitafurahi tu nikiona kapicha ili niamini unayoyasema.
 
Back
Top Bottom