Kabla na baada ya kugegeda

Kabla na baada ya kugegeda

Ngiama makanda

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2016
Posts
2,208
Reaction score
3,938
Wangapi huwa tunakumbuka hili
FB_IMG_1544703558585.jpeg
 
Labda hiyo sala ya baada lakini hiyo ya kabla ya tendo ni ngumu sana maana ukishakuwa mwanza nyegezi ni hatari fayaaaa!!!
 
Duh! Ukifanikiwa kufanya hatua zote hizo basi jua wewe ni mstarabu balaa wenda ukaenda mbinguni pia. Ila kwa mie mda huo sina labda ile ya kujuta baada ya kuchepuka bila Rambo.
 
Wale waliozoea kula bila kuswali, wamebaki kushangaa tu.
 
Kufanya kwenyew dhambi utakumbuka sala sa ngap labda wanandoa
 
Back
Top Bottom