kabla mwaka jana haujachacha naomba kuwasilisha..

johnsonmgaya

JF-Expert Member
Oct 16, 2015
2,794
2,000

Nb. najua na nyinyi mmepata tuzo tena nyingi tu, utofauti upo kwenye namba za nyimbo zilizoshinda,

mziki mzuri huishi milele na milele
 

Fstborn

JF-Expert Member
Nov 27, 2016
509
1,000
Kila la kheiry king Kiba inshaallah kwa kipaji alichojaaliwa akizidisha juhudi kdg tu mwaka huu hapatakalika!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom