Kabila na Dini kwenye CV!!!

Kabila na Dini kwenye CV!!!

vivian

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2009
Posts
1,805
Reaction score
1,227
Wakuu! Hivi karibuni umezuka Mjadala kuhusu kuandika kabila na Dini kwenye CV.

Kwa upeo wngu mdogo naona vyombo vya habari visikomalie saaana hi ''ishu'' coz kama wanataka ifanye kazi basi na majina tuyaondoe. just look

JINA KABILA
1.MASSAWE... ?
2.MWAKITALIMA.... ?
3.BYARUGABA..... ?
4.Onyango.... ?
5.....

The list goes...........
 
Si bora hata kwenye CV, hakuna kitu kinaniboa kama Afande kakushika na kosa la bara barani, katika kutafuta umhonge anajifanya kuandika "notification" uchwara, mara unasikia, jina? kabila? kazi? to me kuniuliza kabila katika kosa la kutokuwa na fire extinguisher ni uhuni mkubwa!
 
Vipi Vivian leo bosi amekukalia vizuri nini? hehehehe

Nikirudi kwneye topic..hakuna sababu ya kuwa na kabila au dini kwenye CV ili kuondoa uwezekano wa ubaguzi wa kidini au kikabila
 
Back
Top Bottom