Kabichi limejaa maji...

Mphamvu

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Posts
10,702
Reaction score
3,356
Thats why I hate kupika, ndo haliliki tena ivo.
Nishapigia simu Edo wa kiepe aniandalie chipsi mishkaki (I guess unajua kama sili mayai).
Aaaaagh!
 
edo hajafungua..pita Facebook..au kwa Amijei...

Tatizo Facebook viepe vyao wanakata makubwa, chips kama collection ya mihogo bwana? Yai moja halikamati, problem with Hamijei ni kuhusudu wadada, anakera mpaka upeo.
 
litumbukize kwenye ndoo ya maji....litakauka!!!
 
Thats why I hate kupika, ndo haliliki tena ivo.
Nishapigia simu Edo wa kiepe aniandalie chipsi mishkaki (I guess unajua kama sili mayai).
Aaaaagh!
Pole sana Mphamvu lol,
Nimecheka mpaka basi km vipi lianike tu litakauka hahahha!
 
Last edited by a moderator:

Nikikamua litaondoka na utamu, kulichemsha ndio njia poa, ila tatizo litakuwa laini sana.
Kiepe is an option for the time being...
 
Tatizo Facebook viepe vyao wanakata makubwa, chips kama collection ya mihogo bwana? Yai moja halikamati, problem with Hamijei ni kuhusudu wadada, anakera mpaka upeo.​



...duh..kumbe Hamijei..mtu wa totoz sana...?.....kwa Ali baba Vipi...?@Mphamvu
 
Hili jibu sio la kihandisi kabisa, no wonder kwanini majengo yanaporomoka na barabara zinaumuka.

ha ha....ngoja nikamwite mhandisi mwenzangu tuje tutatue swala lako kihandisi....
 
tatizo unapika kabichi unajaza mimaji ulidhani sawa na maharage?
 
Taabu yote ya kubika cabbage ya nini? si bora ungechukua mbilimbi? teh teh teh
 
Taabu yote ya kubika cabbage ya nini? si bora ungechukua mbilimbi? teh teh teh

Kipendacho roho bibie Erotica.
Mbilimbi ndio nini, nilishamsikia mwimbaji mmoja wa taarab akiimba kuwa mbilimbi mbovu ikiguswa inatumbuka...
 
Last edited by a moderator:
Kipendacho roho bibie Erotica.
Mbilimbi ndio nini, nilishamsikia mwimbaji mmoja wa taarab akiimba kuwa mbilimbi mbovu ikiguswa inatumbuka...


teh teh teh, nitamwambia bibiangu atupikie nitakukuribisha uje ule. hazielezeki.
 
...duh..kumbe Hamijei..mtu wa totoz sana...?.....kwa Ali baba Vipi...?@Mphamvu

Ulikuwa hujui tabia ya Hamijei?
Kwa Alibaba poa sana, tatizo nyomi lake. Kwa jamaa huwezi kufika na kuchukua kiepe, lazima uuweke kidogo. Yote kumi, gtisa kwa Saddam Makuku, kiepe kitamu kama kinaumwa kisukari, hao kuku wa kupaka je?
 
teh teh teh, nitamwambia bibiangu atupikie nitakukuribisha uje ule. hazielezeki.

Hapo sawa, kinabibi wanajua sana kupika. Their meal never lets you down.
Sasa tufanye ivi, tukutane PM tupange tunaenda lini kwa bibi, na kwa staili gani.
Au unasemaje Erotica?
 
Last edited by a moderator:
Hapo sawa, kinabibi wanajua sana kupika. Their meal never lets you down.
Sasa tufanye ivi, tukutane PM tupange tunaenda lini kwa bibi, na kwa staili gani.
Au unasemaje Erotica?


Kwani unamuogopa nani hapa? wewe panga mambo yote hapa hapa hakuna shida.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…