Kaa mbali na plan B ya mwanamke

Kaa mbali na plan B ya mwanamke

Plan B iliyosahihi ni puli tuuu....hayao mambo ya kukariri achana nayo....mwanamke ni yule yule, jana leo na hata milelel.....
 
Habari za muda huu wanajamvi.Poleni na hongereni kwa mihangaiko ya hapa na pale katika kulijenga Taifa letu pendwa.

Naomba niende moja kwa moja kwenye mada husika.Jamani eee,kumekuwa na vilio humu kila uchwao juu ya wanaume kutendwa,kusalitiwa na wenzi wao katika hatua ya uchumba ame ndoa kabisa.
Malalamiko mengi yanayoletwa humu ni juu ya ma "x" wa wake zao kwamba wao ndio wamekuwa chanzo cha migogoro ama kuvunjika kwa ndoa.Swali,inakuaje na kwanini huyu "x" apewe nafasi tena kuuteka moyo wa mke wako ilihali walishaachana miaka,sita,saba mpaka kumi iliyopita?,tena kwa mke ambaye umezaa nae watoto?

Katika fikra zangu binafsi nilicho baini ni kwamba wanaume wengi hujikuta wakiangukia katika "plan b za wanawake".

Kwa kawaida mwanamke hupenda mala moja tu,narudia tena mala moja tu,sasa inapotokea yule mtu aliyemkabidhi moyo wake,maisha yake,mwili wake akamuumiza na kumsaliti,hapo ndipo mwanamke hufikiria plan b ambayo ni kumkubali mtu mwingine ambaye aliwahi kumtaka akamsumbua sana kwa miezi kadhaa hata miaka bila mafanikio.

Bhagosha mpooo?nauliza mpooo?.Sasa sikia hii,"hakuna kazi ngumu kama kuurejesha moyo wa mwanamke aliyeumizwa katika ukawaida wake",kama hujui kucare,kubembeleza,kusamehe kaa mbali nae.

Kwa kawaida mwanamke humithilisha mahusiano yake ya kwanza na yale ya plan b yake na huwa hawafichi hisia zao na ndio maana hawasiti kukwambia huniridhishi,hunifanyi vizuri,sifiki mwisho nk.HII YOTE NI KWA SABABU WEWE NI PLAN B yake,maneno haya hawezi kuyatamka kwa mtu wake wa kwanza.

Hitimisho:Vijana tafuteni wanawake wenu acheni kuingilia mahusiano ya watu,acha kubeba mke wa mtu karma never forgets!
Mkuu wewe ni mkali umeongea ukweli mtupu hujaacha kitu hapo. Kwanza mwanamke aliyekupenda akikuona tu anaridhika, ukiongea naye tu anaridhika ukikaa naye karibu au kumshika ndio kabisa unammaliza, mimi huwa nashangaa humu mtu anasema mpenzi wangu aniridhishi hii upelekea vijana kuanza kutumia madawa ambaye yanawafanya kuwa. victim.
 
Shortly mapenzi hayana formula.
Hakuna anaemjua mwanamke hakuwai kuwepo,hayupo na hatakuepo isipokuwa yeye mwenyewe na muumba wake tu.Usipende kupita kiasi.Umempenda mwanamke akizingua piga chini chukua mwingine.
 
Back
Top Bottom