JWTZ Liunde au kuboresha kikosi maalumu cha cyber security

JWTZ Liunde au kuboresha kikosi maalumu cha cyber security

funaku

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Posts
39,421
Reaction score
31,922
Maadui wa sasa dhidi ya mipaka yetu wanatumia teknolojia na mipaka yetu sio physical tena bali ni electronic.Je JWTZ limewezeshwa kulinda mipaka ya kieltroniki?

Ushauri:Iundwe kamandi maalumu ya ulinzi wa maadui wa mitandaoni kwa kuwa sasa tupo kwenye vita na maadui waliopo mitandaoni.

KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA!
 
CCM imevuruga jeshi makusudi kiuwezo kwenye kila nyanja, kisa madaraka , kibaya zaidi jeshi limekaa kimya, hata polisi wanawazidi jeshi kwenye IT, inasikitisha sana.
 
Hivi Tanzania Kuna jeshi kweli au unaongelea sungusungu waliotusaliti wakati tunataka kuikomboa nchi yetu tarehe 29/10/2025?
Heshimu mada basi hizi porojo peleka Insta
 
Si batch imetoka leo ya maofisa hapo Monduli wakawe trained upande wa IT au kazi yao nayo kulinda vitambi?
 
downloadfile-46.jpg
 
Maadui wa sasa dhidi ya mipaka yetu wanatumia teknolojia na mipaka yetu sio physical tena bali ni electronic.Je JWTZ limewezeshwa kulinda mipaka ya kieltroniki?

Ushauri:Iundwe kamandi maalumu ya ulinzi wa maadui wa mitandaoni kwa kuwa sasa tupo kwenye vita na maadui waliopo mitandaoni.

KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA!
Adui MKUU wa tanzania ni RAIA FEKI WAISLAMU na wapo ndani ya nchi walitengenezwa na kikwete na sasa wameshika nchi wanaua wabantu ...
 
Maadui wa sasa dhidi ya mipaka yetu wanatumia teknolojia na mipaka yetu sio physical tena bali ni electronic.Je JWTZ limewezeshwa kulinda mipaka ya kieltroniki?

Ushauri:Iundwe kamandi maalumu ya ulinzi wa maadui wa mitandaoni kwa kuwa sasa tupo kwenye vita na maadui waliopo mitandaoni.

KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA!
Electronic warfare wanafundishwa, lakini sijui kama wako wel equiped na vifaa vya kisasa.
 
Maadui wa sasa dhidi ya mipaka yetu wanatumia teknolojia na mipaka yetu sio physical tena bali ni electronic.Je JWTZ limewezeshwa kulinda mipaka ya kieltroniki?

Ushauri:Iundwe kamandi maalumu ya ulinzi wa maadui wa mitandaoni kwa kuwa sasa tupo kwenye vita na maadui waliopo mitandaoni.

KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA!
Screenshot_20251122-172529~2.png
 
Maadui wa sasa dhidi ya mipaka yetu wanatumia teknolojia na mipaka yetu sio physical tena bali ni electronic.Je JWTZ limewezeshwa kulinda mipaka ya kieltroniki?

Ushauri:Iundwe kamandi maalumu ya ulinzi wa maadui wa mitandaoni kwa kuwa sasa tupo kwenye vita na maadui waliopo mitandaoni.

KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA!
Ni kweli, vyombo vyetu vinatakiwa kuongeza nguvu sana katika upande wa Tech, ikiwamo maswala ya Cybersecurity, hii ni moja ya nyenzo muhimu sana katika kudhoofisha adui kwa kufanya mshambulizi katika maeneo nyeti
 
Maadui wa sasa dhidi ya mipaka yetu wanatumia teknolojia na mipaka yetu sio physical tena bali ni electronic.Je JWTZ limewezeshwa kulinda mipaka ya kieltroniki?

Ushauri:Iundwe kamandi maalumu ya ulinzi wa maadui wa mitandaoni kwa kuwa sasa tupo kwenye vita na maadui waliopo mitandaoni.

KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA!
BONGE LA IDEA. KAMA VILE KUNA VIKOSI VYA ANGA, MAJI, NCHI KAVU, INATAKIWA KIWE NA KIKOSI CHA CYBER ...
 
Maadui wa sasa dhidi ya mipaka yetu wanatumia teknolojia na mipaka yetu sio physical tena bali ni electronic.Je JWTZ limewezeshwa kulinda mipaka ya kieltroniki?

Ushauri:Iundwe kamandi maalumu ya ulinzi wa maadui wa mitandaoni kwa kuwa sasa tupo kwenye vita na maadui waliopo mitandaoni.

KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA!
BONGE LA IDEA. KAMA VILE KUNA VIKOSI VYA ANGA, MAJI, NCHI KAVU, INATAKIWA KIWE NA KIKOSI CHA CYBER ...
 
BONGE LA IDEA. KAMA VILE KUNA VIKOSI VYA ANGA, MAJI, NCHI KAVU, INATAKIWA KIWE NA KIKOSI CHA CYBER ...
Kisheria JWTZ ndio mlinzi wa mipaka yetu...katika muktadha wa sasa mipaka yetu ni zaidi ya physical barriers tulizozoea...yaani tunaweza kuvamiwa kieltroniki na kuumizwa kieltroniki huku JWTZ ikitazama tu pengine kuwaachia polisi.
 
Back
Top Bottom