JWTZ kushika nafasi ya 27 kwa ubora duniani

JWTZ kushika nafasi ya 27 kwa ubora duniani

Cesc Henry Sn

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2012
Posts
217
Reaction score
125
Mnadhimu mkuu wa jeshi la wananchi wa Tanzania Luteni Generali Venance Mabeyo akihojiwa leo kwenye ufunguzi wa mazoezi ya namna ya kukabiliana na maadui kwenye maeneo ya pwani na visiwani vilivyo husisha jeshi la wananchi Tanzania (JWTZ) vikosi vya anga na wanamaji aliongea kuwa kwa namna jeshi la wananchi wa Tanzania lilivyo bora hata kusifiwa kimataifa kutokana na uwezo wanao uonyesha nje na ndani ya nchi ikiwa kimataifa kwa sasa kuwa nafasi ya 27.

Katika mazoezi hayo yatakayo husisha namna ya kukabiliana na waharamia katika pwani yalifunguliwa leo na rasmi yatafungwa na amiri jeshi mkuu wa Tanzania, rais John Magufuli.
 
Mnazimu mkuu wa jeshi la wananchi wa Tanzania Luteni Generali Venance Mabeyo akihojiwa leo kwenye ufunguzi wa mazoezi ya namna ya kukabiliana na maadui kwenye maeneo ya pwani na visiwani vilivyo husisha jeshi la wananchi Tanzania (JWTZ) vikosi vya anga na wanamaji aliongea kuwa kwa namna jeshi la wananchi wa Tanzania lilivyo bora hata kusifiwa kimataifa kutokana na uwezo wanao uonyesha nje na ndani ya nchi ikiwa kimataifa kwa sasa kuwa nafasi ya 27. Katika mazoezi hayo yatakayo husisha namna ya kukabiliana na waharamia katika pwani yalifunguliwa leo na rasmi yatafungwa na amiri jeshi mkuu wa Tanzania, rais John Magufuli.
wanastahili wapo vizuri
 
Mnazimu mkuu wa jeshi la wananchi wa Tanzania Luteni Generali Venance Mabeyo akihojiwa leo kwenye ufunguzi wa mazoezi ya namna ya kukabiliana na maadui kwenye maeneo ya pwani na visiwani vilivyo husisha jeshi la wananchi Tanzania (JWTZ) vikosi vya anga na wanamaji aliongea kuwa kwa namna jeshi la wananchi wa Tanzania lilivyo bora hata kusifiwa kimataifa kutokana na uwezo wanao uonyesha nje na ndani ya nchi ikiwa kimataifa kwa sasa kuwa nafasi ya 27. Katika mazoezi hayo yatakayo husisha namna ya kukabiliana na waharamia katika pwani yalifunguliwa leo na rasmi yatafungwa na amiri jeshi mkuu wa Tanzania, rais John Magufuli.
Wazee wa majisifa KENYA wapo nafac y ngapi?
 
We ulitaka liwe la ngapi? Hujiulizi kwa nini waleta chokochoko kusini wananywea wakisikia tu kuwa JW walipita mpakani wakiangalia mandhari tu ya lile ziwa?? Tunalisifu jeshi ka haki kabisa.
 
Back
Top Bottom