• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Jumapili ya matawi na iwe Rohoni mwako.

  • Thread starter Deogratius Kisandu
  • Start date
mlekwajh

mlekwajh

Member
Joined
Jul 16, 2012
Messages
51
Points
125
mlekwajh

mlekwajh

Member
Joined Jul 16, 2012
51 125
They took palm branches and went out to meet him,shouting, 'Hosanna Hosanna '
 
Nifah

Nifah

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2014
Messages
26,664
Points
2,000
Nifah

Nifah

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2014
26,664 2,000
Daaaah kwahiyo leo Kisandu husemi chochote? Siku imepooza sana.
Sema chochote nipate kufurahi.
 
Melvine

Melvine

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2013
Messages
405
Points
1,000
Melvine

Melvine

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2013
405 1,000
Daaaah kwahiyo leo Kisandu husemi chochote? Siku imepooza sana.
Sema chochote nipate kufurahi.
Please muache akae ivyo ivyo kimya tafadhali...kashaanza kutumia dawa na zishaanza fanya kazi taratibuuuu
 
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2009
Messages
21,767
Points
2,000
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2009
21,767 2,000
Daaaah kwahiyo leo Kisandu husemi chochote? Siku imepooza sana.
Sema chochote nipate kufurahi.
Ngoja akanywe maji ya chooni uone atakavyomwaga mashudu hapa.
 
Thread starter Similar threads Forum Replies Date
Mshana Jr Jamii Photos 76
donlucchese Jamii Photos 22
LUGWA Jamii Photos 5
donlucchese Jamii Photos 8
Red Scorpion Jamii Photos 19

Forum statistics

Threads 1,402,655
Members 530,951
Posts 34,401,273
Top