Juma Nkamia Yuwapi?


Semenya

Semenya

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2009
Messages
572
Likes
28
Points
45
Semenya

Semenya

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2009
572 28 45
Jamani Juma Nkamia yupo wapi?Simuoni TBC sikuhizi.
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
134
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 134 145
Jamani Juma Nkamia yupo wapi?Simuoni TBC sikuhizi.
Anatengeneza afya hapo VoA we sikiliza saa mbili usiku utampata akiunguruma toka pande za USA.
 
O

Omumura

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2009
Messages
476
Likes
3
Points
35
O

Omumura

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2009
476 3 35
Sijui bado anatangaza mpira na huko?
 
M

matambo

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
728
Likes
13
Points
0
M

matambo

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
728 13 0
nilisikia alikuwa na bifu na marine hassan,wenye data tujulisheni what was wrong with those two chaps?
 
Sipo

Sipo

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2008
Messages
2,146
Likes
41
Points
0
Sipo

Sipo

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2008
2,146 41 0
yuko jimboni uko anasaka ubunge
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,407
Likes
5,796
Points
280
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,407 5,796 280
Ndoto zake za ubunge zilichangiwa na kutokuona mwanga mbele yake akilinganisha maisha yake na wenzake walopmpiga gape (voa na bbc) akadata kabisa akaona sasa mbona hawa wabunge wetu kama wanatanua tuu hawana lolote wako kama mimi tu ngoja nijaribu nami....ila sasa amepata mwanga wa maisha bora angalau ajitahidi kwanza kuwa standatd level kimaisha.....then afanye savings aone kama ataweza kuzipeleka pesa zake za jasho kwa wapiga kura na wapiga debe kondoa....labda 2015 ila asijaribu ataumbuka!!
 
O

Omumura

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2009
Messages
476
Likes
3
Points
35
O

Omumura

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2009
476 3 35
CCM wakisimamisha hata jiwe litashinda!
 

Forum statistics

Threads 1,236,724
Members 475,218
Posts 29,267,320