Julio, mbeya city watashuka daraja, minziro mpum..vu

Julio, mbeya city watashuka daraja, minziro mpum..vu

ubarinolutu

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2012
Posts
2,850
Reaction score
6,030
Kocha julio aka jose mourinho amesema kwamba mbeya city na mbwembe zote itashuka daraja kwani haoni yenyewe kuwa timu zaidi ya kubahatisha na amedai raundi ya pili lazima akachukue pt 3 mbeya city. Pia julio amemuita minziro mp--------vu baada ya kocha mkuu huyo wa yanga kulewa na wachezaji wake na wanashirikiana pia kulala na wanawake.
 
Kocha julio aka jose mourinho amesema kwamba mbeya city na mbwembe zote itashuka daraja kwani haoni yenyewe kuwa timu zaidi ya kubahatisha na amedai raundi ya pili lazima akachukue pt 3 mbeya city. Pia julio amemuita minziro mp--------vu baada ya kocha mkuu huyo wa yanga kulewa na wachezaji wake na wanashirikiana pia kulala na wanawake.

Nahisi sijaelewa!!!
 
julio mgonjwa tena sana huwezi kumtukana mwenzako kirahisi.
 
Laiti habari zenyewe zingetaja chanzo na kikaaminika, ningeanza kuendekeza kwa mbali tuhuma dhidi ya Julio kuwa si wa kawaida. Maana ningehisi labda anawaonea wivu hao wasichana kwa kuwa wanalala na Minziro au na wachezaji wa Yanga. Vinginevyo kauli kama hiyo ingekuwa na mantiki gani?
 
jamaa kakaa chumbani kwake na kitochi chake kaamua kujitungia hadithi nanyi mnakurupuka kumshambulia Julio
 
jamaa kakaa chumbani kwake na kitochi chake kaamua kujitungia hadithi nanyi mnakurupuka kumshambulia Julio

Julio huyu huyu ninaemfahamu.............sitashangaa ikiwa kweli kasema huu -----!yule anaweza sema chochote aisee!
 
jamaa kakaa chumbani kwake na kitochi chake kaamua kujitungia hadithi nanyi mnakurupuka kumshambulia Julio

Julio huyu huyu ninaemfahamu.............sitashangaa ikiwa kweli kasema huu -----!yule anaweza sema chochote aisee!
 
KAULI YA "MBEYA CITY ITASHUKA DARAJA" VIONGOZI WANAOWATAKI WENGINE MABAYA KIASI KWELI WANATUFAA,``it may be huyu julio ni mchawi by 100%''
 
Ana wivu wa kike huyu,aweke nywele zake chafu mbali na kitana chetu,go go mbeya city!
 
Hilo bwabwa chakula ya watu achana nalo,kocha Minziro tu...........
 
Mtoa mada weka na source ya ulichoweka na si kuleta umbea ambao hauna chanzo.
 
juz julio povu linamtoka kuwa anaandikwa ndivyo sivyo, kumbe sababu ni ulopokaji wke husio na tija, et kazimoto alipewa dola elfu 60, yeye hakumpa hata senti!, na familia yake ipo qatar, mara yy ana nyumba ambayo wachezaji wengi hawana, yan dk 5 anaongea maneno milioni!
 
Back
Top Bottom