Juliana Pub & Hotel Mbezi Beach Shughulikieni Hili

Juliana Pub & Hotel Mbezi Beach Shughulikieni Hili

inawezekana tatizo ni wewe kama iyo sehemu ni parking at your own risk ulitakiwa uishi vizuri na watu we umekuta watu unawapita tuu maisha hayapo hivyo¡

ulitaka kila sehemu akifika awachekee awasalimie woote waliokaa pale ukiharibu mali ya mtu eti kwa sababu siishi vizuri na nyinyi unaenda jela mother *** ni kosa la jinai
 
WALINZI tunaonewa Sana.
Tuna chukua risk kulinda maisha ya wengine laki hatuthaminiwi kabisa. Mishahara yetu ikizidi Sana laki na themanini kwa mwezi (180,000) na hatulipwi on time. Sahani ya mbwa ikivunjika au kupotea tegemea kukatwa elfu ishirini kwenye mshahara.
Kikipotea chochote hata Kama watoto wa boss ndio wahusika, Ni mshahara wako ndio unakatwa.
Unaweza kukaa miezi mitatu mkeo unamuona kwa macho tu. Hamu ya tendo huna hata hiyo nguvu huna.
Dar nzima hakuna watu wanaochapiwa wake zao Kama WALINZI.
Ukiwa lindoni usiku unaumwa na mbu na kupigwa na baridi jua nyumbani Kuna maneno.
Mlinzi nina maongezi na wewe njoo inbox
 
Mrejesho: Jumamosi Nilipata Muda nikaita Fundi aje Afungue Tairi akaikague kama ina Pancha na kuiziba kama Inawezekana, Kufika kule imejazwa upepo, Tairi ni Nzima haikua na Pancha Yoyote ni Kwamba ilitolewa Upepo tu kupitia kwenye ile Sehemu ya Kujazia Upepo, Basi nikarudi na Tairi Nikaja Kuifunga, Kile Nilichokua nakihisi Juu ya Wale Wana Usalama wa Parking, Kumbe ni Kweli.

Angalizo: Muendapo Juliana kuweni Makini na Vyombo Vyenu vya Usafiri
Niwatakie Mwanzo Mwema wa Wiki [emoji120]
 
inawezekana tatizo ni wewe kama iyo sehemu ni parking at your own risk ulitakiwa uishi vizuri na watu we umekuta watu unawapita tuu maisha hayapo hivyo¡
Hata kama, sio haki kumuharibia mtu(kama kweli wanafanya) kisa hajakuchekea.

Usiharibu haki ya mtu kisa hajakupa huruma(hiyo hela) Haki ni haki yako na haki yake. Huruma ni huruma tu.

Anayemharibia mwenzake kisa hajahurumiwa huyo ndiye mbaya peke yake kati ya hao watu wawili.

Yaani kumbe hao walinzi ndio 'wezi' so ukiwapa hela ni kama unamlipa mwizi ili asikuibie/asikuharibie! Halafu mnaona ndio sawa!!!!? Daah nawahurumia tu wabongo
 
Back
Top Bottom