M mzambia JF-Expert Member Joined Dec 31, 2010 Posts 887 Reaction score 63 Jul 16, 2017 #1 Jamani karibuni nyote tukumbushane yale yote tuliyopitia meta secondary school, mi binafsi namkumbuka mwalimu MWANGOKA, MAHENGE NA JOB karibuni kwa visa na vituko. Post sent using JamiiForums mobile app
Jamani karibuni nyote tukumbushane yale yote tuliyopitia meta secondary school, mi binafsi namkumbuka mwalimu MWANGOKA, MAHENGE NA JOB karibuni kwa visa na vituko. Post sent using JamiiForums mobile app
Pure Scientific JF-Expert Member Joined Nov 19, 2015 Posts 716 Reaction score 644 Jul 16, 2017 #2 Mkumbushane nini wakat mmekuwa wa mwisho?
Benjamini Netanyahu JF-Expert Member Joined Aug 7, 2014 Posts 102,675 Reaction score 126,928 Jul 16, 2017 #3 Pure Scientific said: Mkumbushane nini wakat mmekuwa wa mwisho? Click to expand... Ndiyo maana amesema vituko, walikuwa hawasomi kazi ni vituko.
Pure Scientific said: Mkumbushane nini wakat mmekuwa wa mwisho? Click to expand... Ndiyo maana amesema vituko, walikuwa hawasomi kazi ni vituko.
Kapyungu A JF-Expert Member Joined Jul 8, 2015 Posts 3,499 Reaction score 3,168 Jul 16, 2017 #4 Pure Scientific said: Mkumbushane nini wakat mmekuwa wa mwisho? Click to expand... [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] wa mwisho???. Toka kuwa na div one 70 mpaka wa mwisho. Kazi kweli kweli
Pure Scientific said: Mkumbushane nini wakat mmekuwa wa mwisho? Click to expand... [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] wa mwisho???. Toka kuwa na div one 70 mpaka wa mwisho. Kazi kweli kweli
JembeNaNyundo JF-Expert Member Joined Dec 9, 2016 Posts 533 Reaction score 652 Jul 16, 2017 #5 Ndio shule gani hiyo?
Kapyungu A JF-Expert Member Joined Jul 8, 2015 Posts 3,499 Reaction score 3,168 Jul 16, 2017 #7 Aibu hii