Jukwaa la katiba


P

Pragmatist

Member
Joined
Sep 21, 2012
Messages
18
Points
0
P

Pragmatist

Member
Joined Sep 21, 2012
18 0
Hili jukwaa la Katiba Tanzania linapinga karibu kila kitu kinachofanywa na Tume ya Katiba. Inashangaza kuwasikia wakisema muda wa Katiba Mpya usogezwe mbele. Nani kawapa madaraka ya kuwasemea Watanzania wote wakati Watanzania walishaamua wanachotaka kupitia Sheria ya Mchakato wa Katiba Mpya? Au wanataka muda uongezwe ili waendelee kufaidi vijisenti vya wafadhili wao? Wabongo bwana! Waache Tume ifanye Kazi yake. Hongera tume. :israel:
 
Scofied

Scofied

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2012
Messages
2,102
Points
1,500
Scofied

Scofied

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2012
2,102 1,500
Umeposti kishabiki zaidi....kila mtu au taasisi Ina haki ya kutoa maoni Yake mkuu!
 
Lord K

Lord K

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2012
Messages
213
Points
0
Lord K

Lord K

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2012
213 0
Jukwaa la katiba ni waganga njaa tu hawaaminiki wala hawana msimamo juu ya lolote.. Wauza sura tu na hawana msaada wowote kwa mtanzania. WHO,... jUKWAA LA KATIBA? TUPA KULE
 

Forum statistics

Threads 1,285,938
Members 494,834
Posts 30,879,757
Top