Juhudi za Gwajima katika siasa, kipi anatafuta?

Juhudi za Gwajima katika siasa, kipi anatafuta?

.....Rais Kikwete ni mpole sana yaani mtu mdogo kama Gwajima anafanya 'battle' na vyombo vya Dola kabisa.Huyu mtu anapaswa kuoneshwa kuwa serikali ipo,ina meno na inauma....

Gwajima mwisho wake ni October baada ya uchaguzi tu Mzee wa kazi Magufuli kuingia ikulu. Anawaharibia sana Chadema!!
 
.....Rais Kikwete ni mpole sana yaani mtu mdogo kama Gwajima anafanya 'battle' na vyombo vya Dola kabisa.Huyu mtu anapaswa kuoneshwa kuwa serikali ipo,ina meno na inauma....

Na slaa je? Na mafisadi je? Wanaoua tembo je? Wanaouza madawa ya kulevya je? wanaotia hasara serikali kila siku je?
au hayo meno ni kwa gwajima tu.

Shirikisha ubongo wako.
 
Usiongope wote tumemsikia nawala hajaacha kazi yakiroho.jiulize ww mwenyewe ambaye hukumuelewa.

Watu wanasahau kwamba hata Gwajima ni binadamu kama sisi, wanamwona kama malaika, kwa hiyo asiongelee mambo ya siasa. Not true jamani.
 
makitoro

Kwakweli kuna mashaka makubwa sana
 
Last edited by a moderator:
..yani nyie mlimtuma Dr wenu akaropoke Serena mkawa mnachekelea huku,leo hii Dr wenu amejibiwa mnaanza kulia lia..magamba mna kazi sn mwaka huu!
Yaani Dr yuleyule aliekua anapiga kelele riz 1 fisadi leo amekuwa secretary wa riz 1.?! hili nyie viumbe hamlioni nyie ni lowasa,lowasa, lowasa, sijui ni nani aliewapofua macho na akili..
#ulipotupo!
 
Ila jk amezidi ukimya,yani mpaka kikaragosi kama huyu nae anachimba serikali yake mkwara.
Nchi inafuata utawala wa sheria! Kila mtu ana uhuru wa kutoa maoni yake. Ukiwa rais haina maana unakuwa na nguvu ya kuzima uhuru wa watu kueleza kile wanachokijua. Nchi za kidikteta ndio hufanya mambo hayo unayotaka rais wako afanye.......kwa bahati mbaya hatupo kwenye nchi unayotamani tungelikuwa tunaishi. Pole mkuu!
 
makitoro

Kasemwa na Dr Silaa kuwa alikuwa mshenga wa Lowassa, kajitokeza na kukanusha. Una lako jambo na Gwajima au umetumwa kama Dr. Silaa?
 
Last edited by a moderator:
Waumini wake should be very proud coz anasimamia ukweli na yupo kwa maslahi both ya kimwili na kiroho... Kaongea kua mnataka wanasiasa wawe wanaenda kwa waganga tu...wakienda kwa wachungaji ndo iwe nongwa... Hembu tubadilike bwana.....
 
Muda unavyokwenda...watanzania tunazidi kumjua kiundani huyu so called mchungaji aliyegubikwa na tuhuma za wizi wa wake za watu
 
makitoro

Ni haki na wajibu wake kama Mtanzania na Mtumishi wa Mungu, kushiriki kiroho na kimwili kupinga na kupiga vita udhalim Nchini.

Hata Yesu aliingia hekaluni na kutembeza bakora kwa madhalimu kama Nyinyiem!
 
Last edited by a moderator:
Waumini wake wanaongozwa na shati tu pale hakuna Askofu pale sasa anatafuta nafasi ya uongozi kwa Lowasa.
 
Ni haki na wajibu wake kama Mtanzania na Mtumishi wa Mungu, kushiriki kiroho na kimwili kupinga na kupiga vita udhalim Nchini.

Hata Yesu aliingia hekaluni na kutembeza bakora kwa madhalimu kama Nyinyiem!
We kiazi kweli kwani yesu alikuwa mwanachama wa chama gani maana gwajima kajipambanua kuwa ni mwanachadema na mlengo wa mafisadi.
 
fikiria rais awe na watu wa karibu kama ngwajima,,,,au hata awe waziri,asee wenye wake zenu mtapata tabu sana....
 
Back
Top Bottom