scrutinize
Member
- Jan 14, 2022
- 15
- 11
Wakuu hongereni kwa kuendelea kuweka nguvu na akili katika kuhakikisha maisha yanabadilika kwa matokeo chanya
Binafsi katika harakati za hapa na pale nimeendelea kuona kwamba katika harakati za kubadirisha maisha utegemezi wa mazingira bora na wezeshi kwa mamlaka mbalimbali ni muhimu lakini juhudi binafsi ni muhimu zaidi ziwe msatari wa mbele kabisa
Scrutinize
Sent from my Infinix X606C using JamiiForums mobile app
Binafsi katika harakati za hapa na pale nimeendelea kuona kwamba katika harakati za kubadirisha maisha utegemezi wa mazingira bora na wezeshi kwa mamlaka mbalimbali ni muhimu lakini juhudi binafsi ni muhimu zaidi ziwe msatari wa mbele kabisa
Scrutinize
Sent from my Infinix X606C using JamiiForums mobile app