JPM azuia Jiji, Manispaa kutimua machinga

JPM azuia Jiji, Manispaa kutimua machinga

Waturuhusu nasisi wanywa gongo tulijituma sana kupiga kampeni, halafu mgambo na watendaji wa vijiji walishatufanya dili, kinachotakiwa ni kutuwekea mazingira mazuri ya upikaji na unywaji.
 
Chadema watapinga,maana wao kazi yao ni kutetea mafisadi, wakwepa kodi na wahujumu uchumi.
Hawana muda wa kuwatetea machinga,mama ntilie kwa Sababu hawana fedha za kuwapa kama zile wanazopewa na mafisadi.
 
Huo sio u genius bali ni ukosefu wa mikakati, genius hawezi kuongoza kwa kutegemea matukio.

Kama ataongoza nchi kwa kuangalia wapinzani wamepanga kufanya nini hatofanikiwa.
 
JPM is a failure on progress. He knows what he can't achieve. He's using vandalism leading the ignorant majority.
 
Imagine hapo kabla ya kauli ya Mkuu haijatoka.Sasa ndio kasema.
Ndio Shida, kazi za katibu kata ufanye wewe, Mbunge wewe, meya wewe, DC wewe.
Hayo mambo angeweza kuziambia mamlaka kukaa pamoja na machinga na kupanga vema la kufanya
 
Ndio Shida, kazi za katibu kata ufanye wewe, Mbunge wewe, meya wewe, DC wewe.
Hayo mambo angeweza kuziambia mamlaka kukaa pamoja na machinga na kupanga vema la kufanya
mtamwelewa lisu anamaanisha nn hv ww una frem unalipia bei kubwa unalipia serekali mapato huyu mmachinga anatandika apo nje halipi kodi halipi frem na iyo bidhaa anaiuza bei rahisi mteja ataenda wapi? daa jamaa anatakiwa apate ushauri sana kabla hujatoa haya matamko
 
Kwa maana hiyo unaona ni sawa rais kuruhusu wamachinga kufanya biashara mijini?? Tutakuwa na miji ya namna gani??
Kwakuanzia inabidi machinga wa Ubungo mataa warudi, na pale Posta wakaweke miamvuli yao na waendelee na biashara. Poor Tanzania.
 
mtamwelewa lisu anamaanisha nn hv ww una frem unalipia bei kubwa unalipia serekali mapato huyu mmachinga anatandika apo nje halipi kodi halipi frem na iyo bidhaa anaiuza bei rahisi mteja ataenda wapi? daa jamaa anatakiwa apate ushauri sana kabla hujatoa haya matamko
Dah
 
Kwa wanaoliona suala la wamachinga kuruhusiwa kufanya biashara katika majiji, manispaa, etc ni njia nzuri sana ya kudhibiti operation UKUTA hapo September 1, kati ya watu ambao wangeunga mkono operation UKUTA basi wangekuwa wamachinga kama wangeondolewa na biashara zao kuathirika.

Kwa hatua aliyochukuwa Rais. JPM kuruhusu wamachinga waendelee na biashara mpaka watakapo tafutiwa maeneo salama ni kifo kwa operation UKUTA.

Wafanyakazi wengi hawatashiliki operation UKUTA, na wengi waliokuwa wanategemewa ni wamachinga esp maeneo ya mijini.

Mungu ibariki Tanzania.
Watu hawadanganyiki kitoto namna hiyo!
 
Kila mtu afanye kazi kulingana na utaratibu waliojiwekea na sio kushauriwa na mkurupukaji.
 
ndo maana rais alixma kila machinga ahakikishe bdhaa anayouza awe na risiti mkonon inayotambua kwmb amenunua na amelpia kodi kwa njia hyo hapo hamjaelewa kwel au na hlo lnahtaj twshen???
 
Mtukufu Rais anaakili sana mpaka sasa hivi amekwisha piga kichwa mkia ndo umebaki unarukaruka
 
mtamwelewa lisu anamaanisha nn hv ww una frem unalipia bei kubwa unalipia serekali mapato huyu mmachinga anatandika apo nje halipi kodi halipi frem na iyo bidhaa anaiuza bei rahisi mteja ataenda wapi? daa jamaa anatakiwa apate ushauri sana kabla hujatoa haya matamko
Umachinga sasa utakuwa mgumu, wengi wao walikuwa wanachukua bidhaa kwa malikauli bila kupewa risti. Kumtaka machinga awe na risti ya bidhaa zake, wengi wataondoka barabarani.
 
Back
Top Bottom